Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức ảnh kỷ niệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tuanhv, 15/8/13.

Lượt xem: 2,073

1. tuanhv Mới đăng kí

Em có việc này muốn nhờ các pro photoshop giúp em với. Có thằng bạn thân nó vừa đi du học, 3 thằng chơi với nhau thì còn một thằng hôm đó không đến được, em muốn nhờ các bác giúp em ghép ảnh của thằng còn lại vào ảnh của 2 thằng chụp với nhau được không ạ, nếu có thể các bác giúp em chỉnh size để em làm cover facebook với ạ. Photoshop em mới biết dùng nên không thạo khoản này. Em cảm ơn nhiều lắm ạ !:)
    ( em tìm cách upload mãi lên vietdesign mà không được :3 , lấy link ảnh từ facebook lại mờ quá :3 , em úp lên media fire mong các bác tải giùm ạ )

[​IMG][​IMG]

mediafire.com/?j6s3wm9rh7tsng7
    mediafire.com/?j6s3wm9rh7tsng7

...
  2. chuate92

chuate92 Mới đăng kí

có 1 bức ảnh thì ghép thế nào?
    tuanhv thích bài viết này
  3. tuanhv

tuanhv Mới đăng kí

Đây ạ

4. tuanhv

tuanhv Mới đăng kí

Hôm nay em mới đăng lên forum được, hôm trước bị lỗi, nhưng sợ đăng lên thế này chất lượng bị giảm
  5. Thái Phương Toàn

Thái Phương Toàn Thành viên cấp 2

Bạn còn tấm nào khác thg bạn bạn không?
    Cái ảnh ở dưới chất lượng của nó kém wá! sợ ghép vào không đc :-?:-?
  6. tuanhv

tuanhv Mới đăng kí

để tìm tiếp rồi up lên , cái thằng ở dưới nó lại cũng ko hay chụp ảnh
  7. Thái Phương Toàn

Thái Phương Toàn Thành viên cấp 2

:) ừ! bạn tìm đi mình giúp cho
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn