Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các Tut Photoshop cực hay và dễ hiểu

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi Kem mít -KIT, 22/9/15.

Lượt xem: 31,234

1. Kem mít -KIT Thành viên cấp 1

Các Tut Photoshop cực hay và dễ hiểu cho người mới, Mình update thường xuyên
    mình sẽ cập nhật thường xuyên, các bạn xem xong có thắc mắc hay ý kiến gì cứ comment góp ý mình nha, cảm ơn các bạn :D

https://www.youtube.com/watch?v=WePFQqRc6l0&feature=youtu.be
    https://www.youtube.com/watch?v=IBiARwSEVy8
    https://www.youtube.com/watch?v=5NGwi5aVtsI&feature=youtu.be

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/4/20
    mynghecaocap, phuongxoan, samsang335 người khác thích bài viết này.
  2. Kem mít -KIT

Kem mít -KIT Thành viên cấp 1

bài mới ra lò
  3. Kem mít -KIT

các bạn xem có cần góp ý gì thì hóp ý nhé
  4. Kem mít -KIT

đã có bài mới , làm nét ảnh cực hay nha các ban
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Kem mít -KIT

mời các bạn xem,bài mới
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/3/18
  6. Kem mít -KIT

bơm cơ bắp quá dễ nha.,,, dành cho các bạn cò hương nè
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Kem mít -KIT : Chà ! các TUT này ngon, mà bạn hú gọi hoài, từ # trên đầu tiên, xuống tới # dưới này, hú hoài, cũng hok ai thèm vào đây xem, vậy thì mình là người đầu tiên, ủng hộ bạn, mình chen vào chổ đầu tiên này đây, là hàng cao nhất rùi nhá, chịu chưa. Các bạn ngoài kia, hok thèm nhòm ngó, thì kệ họ, TUT của bạn, rất hay, là đồ xịn ! Like hết từ trên xuống dưới, he he ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/3/18
    Kem mít -KIT thích bài viết này
  8. Kem mít -KIT

mình rất cảm động, bạn là người đầu tiên comemnt luôn á, nhìu khi làm ra cho mọi người xem , mà thấy ko có ai xem nên thấy củng buồn, chắc do mình làm dở nên ko ai xem hay sao ấy, bạn có gì góp ý với mình ko...
  9. tranvan.muon

Chỉnh sửa lần cuối: 24/3/18
  10. phuongxoan

phuongxoan Mới đăng kí

Rất cảm ơn bác, trước có mày mò tự học trên youtube nhưng cứ được 1 2 video đầu là y như rằng lại lòng vòng luẩn cuẩn với các video liên quan chẳng logic, ngồi xem được lúc lại chuyển xem clip hài, giải trí từ bao giờ mà không hay.
  11. thanhvienvipo

thanhvienvipo Mới đăng kí

có file hướng dẫn bản mềm ko bạn. xem video hơi lag
  12. Kem mít -KIT

phuongxoan . bạn xem kênh mình thử dii, mỗi bài là vào trọng tâm bài học , ko lang man đâu
  13. Kem mít -KIT

thanhvienvipo , mình làm video xem cho dễ hieur và đỡ chán , nếu dc bạn download về xem cho đỡ lag
  14. Kem mít -KIT

ccos bài mới rôi, dành cho các ban nữ nha, ahihi
  15. tranvan.muon

@Kem mít -KIT : Đó, mình mở hàng, là đắt như tôm tươi đó, khán giả view, tăng lên vù vù luôn, nếu ai có kênh nào bị ế, thì tag mình vào mở hàng nhé, mình bao làm pr, chuyên giới thiệu đồ xịn, # dưới, sẽ còn cả đóng khán giả tiếp theo sau nữa, mình xong nhiệm vụ nhé, chúc bạn thành công, bye bye ! he he ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/3/18
  16. Kem mít -KIT

17. forevercic

forevercic Thành viên cấp 1

wow cám ơn bạn mà mình biết thêm nhiều tut hay đên vậy
    tranvan.muonKem mít -KIT thích bài viết này.
  18. Kem mít -KIT

forevercic , ko có gì , bạn ghe xem ủng hộ mình nhé, nhớ giới thiệu cho bạn bè xem cho thêm kiến thức nhé
  19. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

Kem mít -KIT bác làm kênh youtube ah. Mình biết nên vào Click xem ủng hộ cho thớt nha.
    Kem mít -KITtranvan.muon thích bài viết này.
  20. tranvan.muon

@Kem mít -KIT : Mình cũng muốn làm TUT, mà vì đa số, là các TUT Photoshop level 1 căn bản, bạn đã lãnh làm hết trơn hết trọi òi, nên mình hết đướng múa võ, phải làm TUT nâng cao thoai, thì mới hok đụng hàng, TUT dưới này, là Photoshop Level 3 đó, trong nước, và kể cả nước ngoài, vẫn chưa có, cho bạn xem thử, giao lưu, là đồ xịn, hok đụng hàng đóa ! he he ! :))

Photoshop Actions Black Background Remove to Transparent (Tách Nền Đen) (có cả tách nền trắng nằm trong đó).

Chỉnh sửa lần cuối: 26/3/18

Ủng hộ diễn đàn