Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách sử dụng lại phiên bản photoshop cũ sau khi update phiên bản mới.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Hali Nguyen, 7/11/17.

Lượt xem: 5,127

1. Hali Nguyen Thành viên cấp 1

Em đang sử dụng Photoshop CC 2017, em đã update lên phiên bản CC 2018 trong creative cloud, nhưng phiên bản này không cho cờ rắc. Bây giờ em muốn quay lại sử dụng phiên bản cũ thì phải làm sao ạ?

...
  2. kangnamsuper

kangnamsuper Thành viên cấp 1

Em cũng đang có thắc mắc trên mong cao nhân giúp đỡ 8-}8-}8-}
  3. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

Trước bạn c* bằng cách nào...với trường hợp bạn 2 cách đều ok, quay về thì xóa đi - tải 2017 về, tiếp tục dùng thì cũng có nhiều cách.
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không thể hạ cấp mà chỉ có thể nâng cấp. Vì thế bạn buộc phải cài đặt một phiên bản riêng.
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

Bác tải riêng file cài đặt của CC 2017 thôi. :D
    Không dùng chung nữa :-?
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Hali Nguyen : Đã lện CC 2018, thì tìm kiếm Cracked cho nó, sài đồ xịn, chứ ai lại quay về sài đồ tầm thường làm chi, tiến là tiến lên luôn, tìm kiếm Cracked ở link dưới này, có rất nhiều coment thử hết nhiều kiểu Cracked dưới kia, là sẽ có 1 cách cracked dc ngon, và bạn để dành sài. (mình chỉ lên tới CC 2014, chưa có thời gian lên thử CC 2018, nếu mình lên là tiến lên luôn, chứ mình không chịu lùi về 2014 nữa đâu ! he he ! :))

https://forum.vietdesigner.net/threads/download-adobe-cc-2018-full-cr-4ck.136279/#post-1181029
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/11/17
    Hali Nguyen thích bài viết này
  7. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

CC 2017 đã thấy rất nặng rùi ko biết 2018 có fix lại ko hay nặng hơn nữa, an phận 2017 thôi.
    Lúc xài 2015 up lên 2017 mình lấy cark 2015 chép đè lên thôi là xong ạn thử lấy cark 2015 đè lên xem sao
    https://www.fshare.vn/file/2ZJGC47HIUGG
  8. Hali Nguyen

Hali Nguyen Thành viên cấp 1

Cám ơn các bạn đã trả lời mình ạ.
    Riêng câu trả lời của bạn tranvan.muon là quá tuyệt luôn. Cơ mà cái link mình cần thì nó bị die mất tiêu rồi. Mình xài Mac, các bạn có biết link tải Adobe Zii 2018 nào dùng đc ko? vì mình đã tìm trên mạng thì toàn gặp link die hoặc link tải về nó ra cái khác ko à.
  9. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Hali Nguyen : máy MAC thì hỏi bạn này : @bdesign , là có sài máy MAC, chắc là sẽ chỉ bạn cách nào đó ngon. :))
    ( cracked CC 2017 thế nào, thì CC 2018 cracked như thế đó, dc không nhĩ ? Windows thì làm dc. mình sài Windows !
  10. Hali Nguyen

Hali Nguyen Thành viên cấp 1

CC 2018 phải down Adobe Zii 2018 nữa bạn à. Mà mình down bữa giờ hông có đc.

Ủng hộ diễn đàn