Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cách tăng lưu lượng truy cập tới Blog của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn/Thủ thuật Blogspot tại đây' được đăng bởi Phan Quốc Bảo, 13/9/18.

Lượt xem: 5,849

1. Phan Quốc Bảo Mới đăng kí

Tất cả mọi blogger đều muốn blog của mình có đông người truy cập. Nếu bạn làm một blog với nội dung rất hay nhưng chẳng ai vào thì cũng như không. Ngoài ra để kiếm tiền từ blog của mình thì bạn cần một lượng tra£c kha khá nếu không muốn nói là nhiều.
    Vậy làm sao để có được lượng tra£c như ý muốn? Sau đây là một số cách Quốc Bảo Blog muốn chia sẻ với các bạn giúp các bạn tăng gấp đôi lượng truy cập tới blog của mình trong 1 tuần. Mời các bạn đọc bài viết này để hiểu rõ hơn.
    Code:
    www.quocbaoblog.xyz/2018/09/tang-luu-luong-truy-cap-toi-blog.html

...
    tieuconuong thích bài viết này
  2. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

blog ghẻ của mình 2000 view ngày, mà nuôi gà thì cần tạo domain riêng cho nó bạn biết cách ko làm bài viết hướng dẫn với
    Phan Quốc Bảo thích bài viết này
  3. Phan Quốc Bảo

Phan Quốc Bảo Mới đăng kí

bạn đã thử đăng kí gà chưa
  4. RungRinhinfo

RungRinhinfo Thành viên cấp 1

mình cũng làm blog về phần mềm , hiện lượng tracfffic cũng rất khá. các bạn có thể tham khảo nha rungrinh .info đó
    Phan Quốc Bảo thích bài viết này
  5. Phan Quốc Bảo

Phan Quốc Bảo Mới đăng kí

mình thì chủ yếu chia sẻ các thủ thuật blogspot thôi

Ủng hộ diễn đàn