Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần chuyên viên tư vấn chuyện THẤT TÌNH

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Nguyễn Hoàng Minh Long, 27/4/13.

Lượt xem: 2,179

1. Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Nói chuyện trong VDS thôi nhá, đừng có bác nào lại chia sẻ link lên fb, zing, twitter,...
    Bôi ĐEN : E suy nghĩ rất kỹ mới lên đây chia sẻ chuyện này với mọi người, không muốn nói với mấy đứa bạn sợ chúng nó bàn tán ảnh hưởng đến chuyện học ( Cả 2 còn đi học )
    E vừa ms bị người mình thích ns là không còn thích mình nữa ~ tuy rằng đã " Xác định " trước rồi nhưng trong lòng E k được vui !
    giờ người đó muốn làm bạn và đương nhiên em tôn trọng ý kiến của người đó, 2 đứa vẫn nói chuyện và E vẫn cố tỏ ra bình thường gặp nhau vẫn cố tươi cười thôi !
    có lẽ sau lần này thì rất lâu nữa em mới có thể ổn định lại ! trong thời gian cố ổn định em sẽ cố gắng online trên VDS thảo luận học hỏi và làm những điều mình thích mà đã bỏ phí khi nỡ thích một người không thích mình !!!!! . http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...hIE5oYXV8Tmd1emUsICOqWeBiBLaMO0aXx8Mg[/FLASH]"> http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_...hIE5oYXV8Tmd1emUsICOqWeBiBLaMO0aXx8Mg[/FLASH]" width="500" height="350" type="application/x-shockwave-flash">

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Lộn cái bàn em ạ!
    Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

"Em không thích anh á."
    Sao bây giờ em mới nói.=D>
    Được thế thì còn gì bằng.:))
  4. Con gà của thế kỉ

Con gà của thế kỉ Thành viên cấp 2

15 tuổi đã có ny rồi á, chả bù cho mình 17 xuân rồi vẫn FA :((
    Cơ mà đời còn dài, gái còn nhiều, không yêu đứa này thì yêu đứa khác lo gì.
    Bây giờ thì chỉ đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau thôi :))
  5. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Con gà của thế kỉ sr bác nhưng ms thích thôi :)) chưa đến mức tan nát trái tim vs E 16 rồi
    Eminem ns đc như bác thì hôm sau cũng vỡ mồm :-ss
    Con gà của thế kỉ thích bài viết này
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

rảnh thì kiếm thêm tí cỏ vào là đỡ buồn thôi :v mình giờ đầu 2 rồi còn ế lòi ra :v tắt máy học bài đi em :-"
    Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  7. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

vote lộn cái bàn! nhưg mà cứ làm bạn đi! sớm tối bên nhau thể nào chả thịt đc mà, đời giai sao phải ngại ai :))))
    còn cần thiết quá thì Leo gió là địa chỉ đáng tin cậy giành cho bạn :))))
    Con gà của thế kỉ thích bài viết này
  8. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Miêu tả sơ sài quá chưa hiểu nguyên nhân hệ quả. Nhưng mà like cho quyết định của bạn.

Còn trẻ, cứ lo học đi, và làm những gì mình thích. Sau này lớn hơn rồi bạn sẽ hiểu những suy nghĩ hiện tại của mình là như nào. Hai đứa chính chắn hơn đi hãy yêu đương nhé :">

P/S: Đừng có học anh thất tình từ khi còn trẻ hơn chú :))
  9. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

rất có thể !
    Ngựa Hoang Gemini E miêu tả tóm tắt vậy chứ miêu tả hết viết được tiểu thuyết có khi lại ra phim cũng nên >:)

Ủng hộ diễn đàn