Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp chỉ cách làm tóc trắng pts

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi trahinh, 15/5/14.

Lượt xem: 2,041

1. trahinh Mới đăng kí

như tiêu đề , em muốn đổi màu tóc trong ảnh của mình thành bạch kim ( vì em thích vậy ) nhưng em không biết làm sao để trộn các tông màu thành bạch kim hoặc trắng được . có pro biết xin chỉ em với , em cảm ơn nhiều ạ !

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Muốn đổi Màu Tóc, thì bạn phải biết sơ sơ về đổi Màu Tổng Quát trước, sau đó, bạn có kinh nghiệm, nhìn hình mà đổi, vì cũng là cái công cụ đó, bạn xào qua xào lại, tùm lum lum tùm lây, kéo cho ra Tóc Bạc, tóc gì cũng dc, hoặc bạn đưa hình lên đây, để các bạn giỏi Photoshop ở đây, làm giùm bạn, bạn làm hok đẹp đâu ! ha ha !:))

Đổi Màu gì, cũng cứ xem như tóc là cái áo, cái áo là cái wần ! :))

http://forum.vietdesigner.net/threads/cach-doi-mau-ao-trong-photoshop.46709/

Chỉnh sửa lần cuối: 15/5/14
    Hainguyen270194haiautrang779 thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn