Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ : bị ẩn đường Path trong Ilusstrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Jaderuby, 25/10/13.

Lượt xem: 14,804

1. Jaderuby Mới đăng kí

Mình mới học Ilusstrator, hôm nay đang chỉnh các nút trong công cụ A, không biết ấn phải nút gì mà các đường path bị ẩn đi hết không nhìn thấy gì mà chỉnh tiếp. Bạn nào biết giúp mình với!!!!!!!!!!!!
    Cám ơn nhiều ạ!

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

chụp ảnh lên xem nào bạn
  3. ALRainbow

ALRainbow Thành viên cấp 2

Ctrl+H
    theo Adobe đồn là View/Show Edges!
  4. Thành Designer

Thành Designer Thành viên cấp 1

xem hướng nè bạn
  5. Ngọc Bích 85 HD

Ngọc Bích 85 HD Mới đăng kí

Cảm ơn bạn nhá. Mình cũng đang nghiên cứu cái này. Trước có nghiên cứi rồi. Nhưng 2-3 năm ko dùng quên hết giờ nghiên cứu lại. Thanks
  6. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

vâng ... và thêm 2 - 3 năm ko dùng nữa, kỹ năng AI của bạn sẽ được RESET lại từ đầu...
  7. quangchien6620

quangchien6620 Thành viên cấp 1

1 năm không xài Corel quên sạch chỉ nhớ phần cơ bản :v
  8. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

cho mình hỏi cái này, mình vẽ đường path trong photoshop rồi stroke path, mặc dù đã tick vào Simulate Pressure nhưng sao đường path vẫn không nhọn 2 đầu được... mình stroke bằng Bush đàng hoàng... nghĩ mãi mà không ra, anh em nào chỉ giúp vớ..
  9. ALRainbow

ALRainbow Thành viên cấp 2

Lukylo trước khi Stroke path thì vào Brush turớc rồi bật Brush panel, tick vào mục Shape Dynamics, phần Control chọn Pen Pressure, sau đó hãy Stroke path sau.
    Nếu vẫn chưa được thì reset lại cái Brush Presets rồi hãy Stroke path.
    P.s: post bài photoshop ở đây là không đúng box nhe bác.
    Lukylo thích bài viết này
  10. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

ALRainbow :D biết là hỏi về PTS trong phần AI là không đúng, nhưng túng quẫn wá rồi nên liều mạng hỏi luôn, chứ tìm hoài mà không hiểu tại sao, ở nhà được, mà lên công ty lại làm ko được . Cảm ơn nhiều bạn nhé :D.....
    ALRainbow thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn