Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về cài VGA để dùng 3Dsmax revit

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi Bờm, 27/4/13.

Lượt xem: 3,532

1. Bờm Thành viên cấp 1

Chào các bác, em vừa gia nhập đội quân Workstation đang sở hữu M4600
    Trong tinh tế có ai cùng dùng hoặc biết cách set up hay cài thêm phần mềm để máy chạy mượt đc k ạ
    E cài Vga nhận máy rồi nhưng sao dùng các phần mềm đồ họa giật quá
    3Dsmax vẽ 4 cái cây xoay xoay đã bị giật rồi
    Mong mọi người giúp đỡ e vs ạ :(

Bác nào ở Hà Nội tận tình chỉ giáo giúp em đc k?
    Em sẵn sàng đến nhà học hỏi và cafe giao lưu ạ :(

...
  2. Bờm

Bờm Thành viên cấp 1

Có thánh nào giúp em được không
  3. Doctor 3D

Doctor 3D Banned

Bạn dùng workstation thì nó kén card đồ họa hơn. Cùng một card nhưng cắm vào main thường thì chạy nhanh nhưng cái card đấy cắm vào main workstation thì nó chậm còn chừng 60%. Đó là kinh nghiệm từ chính mình. Sau đó đổi sang Quadro 4000 thì chạy nhanh nhưng giá hơi max. Xui là bị tràn bể nước dội xuống case máy nên đi tong cái card !_._!
    Chơi worktation là xác định mất nhiều cho card rồi. Chào mừng bạn đến với hội này, nếu bạn không có điều kiện lắm thì hic, chia buồn. Mình hỏng card đang để cây nó vứt xó đây.

Ủng hộ diễn đàn