Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp đỡ về công cụ Zoom trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hinz, 7/4/15.

Lượt xem: 1,893

1. hinz Mới đăng kí

Mọi người ơi cho em hỏi: Khi em xem mấy bài hướng dẫn trên mạng, khi họ zoom thì ảnh nó ra thế này
    Nhưng sau khi zoom ở máy em thì hình ảnh nó lại ra thế này:
    Cho em hỏi là trường hợp này là do máy hay do điều chỉnh ở trong photoshop ạ? Nếu là do điều chỉnh thì có thể giúp em chỉnh lại cho giống với hình 1 được kô? Em xin cảm ơn!

...
  2. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

chắc do ảnh mờ bác ạ
  3. leanhthuong

leanhthuong Thành viên cấp 1

Cái này chắc do ảnh của bạn kích thước nhỏ quá rồi, khi zoom lên to quá nó sẽ bị vỡ như vậy.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chuyện quá bình thường. Cái hình kia của người ta là hình có kích thước lớn hơn cái hình của thớt. Thành ra người ta zoom to lên thì nó bị hạn chế vỡ hạt chứ sao?
  5. hinz

hinz Mới đăng kí

em hiểu rồi. cám ơn mọi người nhé :D em newbie nên mấy cái này bây giờ mới được biết
  6. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn