Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần giúp về lỗi trong photoshop Cs6.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi gado, 2/11/15.

Lượt xem: 1,574

1. gado Thành viên cấp 2

Tình hình là mấy ngày trước vẫn xài bình thường nay tự dưng nó dở chứng :(, nó báo như vậy không biết làm sao đây, ai biết chỉ mình với :(:(

...
  2. gado

gado Thành viên cấp 2

Không ai giúp mình à ai đi ngang qua giúp mình với :((:((:((:((
  3. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

bị phát hiện bản quyền thế nên gỡ ra cài lại
  4. gado

gado Thành viên cấp 2

Tiny Love Lúc đầu nó báo điền serial number rồi mình tắt mạng điền key sau đó nó ra thế không biết có cách nào cờ rắc mà không gỡ ra cài lại không bạn.
  5. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

không thì cứ thử ngắt mạng rồi chép đè file cờ rắc xem sao không thì phải cài lại
    Nếu là pts bản quyền thì không nói nhưng dùng pts lậu thì cho dù điền key cả ngày cũng vất
  6. gado

gado Thành viên cấp 2

Mình tắt cái đó rồi vao photoshop nó đòi ID mail với PASS mình điền mail mình vào rồi vào bình thường rồi mà không biết xài mấy ngày hay xài vĩnh viễn nữa :(
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Trước đó thớt có tắt internet đi để cờ rắc ko?
  8. gado

gado Thành viên cấp 2

Có tắt nên key mới vào nếu không tắt là nó báo sai key.

Ủng hộ diễn đàn