Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần góp ý cho logo!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi conan2012, 31/12/13.

Lượt xem: 2,329

1. conan2012 Mới đăng kí

Mình mới làm cái logo này. MOng các bác góp ý dùm em, chỗ nào dc, chỗ nào chưa được nhé. Thank các bác nhiều

...
  2. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

đẹp!!! mà JOV là phim nước nào thế bác
  3. conan2012

conan2012 Mới đăng kí

bác hỏi thế em cũng potay :D
  4. starpro

starpro Thành viên cấp 1

Mình ko thấy đẹp
    conan2012 thích bài viết này
  5. linkdesign

linkdesign Thành viên cấp 1

cá nhân mình thấy hơi đơn điệu nhưng lại rối cho 1 logo, mặc dù về mặt kết nối và lồng ghép của bạn là khá logic và tương đối hợp lý, logo của bạn là sự kết hợp hình và chữ nhg phần hình lại đan xen cả chữ vào trong gây cảm giác ko hòa nhập và thiếu vai trò của nhân vật chính, may là vde bạn đặt ra ở đây có 4 yếu tố cấu thành để bạn đến đích, thử đặt giả thuyết là logo của 1 tập đoàn đa ngành và toàn cầu thì sẽ có bn yếu tố để đến được đích, mình nghĩ bạn nên đặt vấn đề ý tưởng, tên và dvu bạn mang lại.. để hình thành nên các phương án... Chúc bạn thành công
  6. dnkg87

dnkg87 Thành viên cấp 2

Chi tiết logo hơi vụn, text cũng không hợp lý. Ngoài ra hình tròn tách biệt với con mắt, hai chi tiết này không có sự liên kết. Có lẽ bạn nên tối giản logo thêm chút nữa. Mình thấy hình tròn bạn làm được, nên phát triển lên từ điểm nhấn này.
  7. Hoàng Anh J

Hoàng Anh J Thành viên cấp 1

Cách làm của thớt cho mình cảm giác:
    Mình thích ăn mì gói
    Cháo trai
    Cơm rang dưa bò
    Trộn cả 3 món trên lại rồi ăn
    :ar!
    Chỉ là cảm nhận cá nhân :O)

Ủng hộ diễn đàn