Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Cần góp y ] Tác phẩm đầu tay của em ạ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Người Dưng, 7/9/15.

Lượt xem: 2,204

1. Người Dưng Mới đăng kí

Mong mọi người nhận xét để hoàn thiện thêm những tác phẩm sau của em ạ :) Em cảm ơn trước :)

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Good Neighbour thích bài viết này
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cũng được rồi, có điều bạn chưa xử lý ánh sáng của nhân vật ngồi trên bàn phím, đáng nhẽ là trước mặt :)
  4. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Good Neighbour thích bài viết này
  5. hungpt196

hungpt196 Banned

Cũng được rồi, có điều bạn chưa xử lý ánh sáng của nhân vật ngồi trên bàn phím, đáng nhẽ là trước mặt :)
  6. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

ơ ơ ông ơi :v của tôi ông ơi
  7. bandbu

bandbu Thành viên cấp 2

thì mình cũng góp ý chân thành thôi, đừng ăn cắp của người khác nữa là được.
    Còn text hơi rối, bóng của text chả liên quan gì cả. Ánh sáng sai, thêm cái là có ý tưởng nhưng mà chưa có ra lắm hết =))
  8. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

sao không ngồi hẳn lên cái phím đàn luôn :D bác bắc ghế ngồi nhìn nó sao sao :))
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

xem cái pic , rồi nhìn năm đăng 2015 :)) là biết bác ý copy oy
  10. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Chẳng qua bạn ý muốn trình diễn cái text, chữ cái hình ảnh đó, chỉ làm BG thôi mà :D các bác đừng xét nét quá!
  11. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Iêm thì Iêm chả là đc mấy cái PTS này, nhưng em có có ý thế ạ!!!
  12. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Các bác cũng đừng dùng từ ăn cắp, khổ lắm ạ, dân designs việt nam mình mà dùng từ đó thì chả ai tránh được. Nào là cái lớn thì dùng các Cờ Rắc, dùng font, dùng hình ảnh Sờ Tốc này, hô hô. Mình nói nhẹ đi 1 tí là "mượn" hoặc coppy thôi.
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

h_ds nói chuẩn đấy, mình nghĩ 80% trên diễn đàn này cũng đi "ăn cấp" quá :D. Có điều tại chủ thớt không nói rõ là tác phẩm typo thì nó đỡ hơn vì mọi người sẽ đánh giá nghiêng về chữ ^^
  14. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Cứ chia sẻ nhiều Stock, rồi Stock miễn phí, dự án nhỏ nhỏ thì ko sao, cứ thử làm dự án lớn xem, phang ảnh Stock hoặc Font thương mại vào xem, khách hàng nó cũng sợ vãi lúa ý. Rồi một ngày, nhận đc thông báo...

Ủng hộ diễn đàn