Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cần học Designer không biết chỗ nào dạy,mình cần học thêm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Lam Anh Tam, 13/5/15.

Lượt xem: 2,013

1. Lam Anh Tam Mới đăng kí

Mình hiện đang muốn học một khóa ngắn hạn về thiết kế đồ họa. ... muốn học cách sử dụng các công cụ design trước, sau khi thành thạo rồi sẽ học thêm các khóa về kĩ năng tư duy design sau. Có bạn nào biết trung tâm nào dạy tốt tại Hà Nội không ? ... Ai biết chỗ nào dạy tốt chỉ giùm cảm ơn rất nhiều.
    email:lamtammsmart@gmail.com
    Read more: http://forum.vietdesigner.net/forums/tap-chi-design/create-thread#ixzz3a0H6bzFe

...
  2. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

Bạn thử xem bên Arena có khóa ngắn hạn không? Bên Vnskill mình thấy cũng ổn đấy :)
  3. learn.by.hard

learn.by.hard Thành viên cấp 2

có tuyển thầy dậy kèm không cậu :v. học thì sang học arena luôn đê, chứ vnskills mình học rồi, không được nhiều lắm đâu :D

Ủng hộ diễn đàn