Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Chân Dung ] - Trâm Phạm - Style Cỏ Lau nhẹ nhàng :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nguyễn Thế Toàn, 21/11/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,380

1. Nguyễn Thế Toàn Thành viên cấp 1

Photograph: Chicharito Nguyễn​
    Concept : Trâm Nguyễn​
    Model: Trâm Phạm​
    My Gear : 5D Classic + Canon 50 1.4​
    Thanks For Viewed & Leave Comments​
    Contact for shooting :​
    Tel: 0973.840.117 | YM: chicharito_bl​
    Flickr :​
    Facebook Chicharito Nguyễn​
    Facebook Chicharito Photography​
    Copyright © Chicharito Photography. All rights reserved.​
    Link ảnh Full HD :​
    Tấm mình thích nhất
    :D
    IMG_0346 by Chicharito.Nguyễn, on Flickr
    IMG_0327 by Chicharito.Nguyễn, on Flickr
    IMG_0345 by Chicharito.Nguyễn, on Flickr
    IMG_0389 by Chicharito.Nguyễn, on Flickr

IMG_0338 by Chicharito.Nguyễn, on Flickr

Xem thêm 1 số Album mình đã Post :)
    Thanks For Viewed & Leave Comments
    Have A Nice Day :)

...
    Montgomery1833 thích bài viết này
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

ảnh thì hơi chán và dư sáng, ngoài ra tiếng Anh ko chuẩn thì nên dùng tiếng Việt: câu này sai rồi Thanks For Viewed & Leave Comments, sau thanks for phải là danh từ :P và không dùng kiểu tiếng Anh dịch word by word: cám ơn vì ĐÃ xem và ĐỂ LẠI nhận xét :D
  3. Nguyễn Thế Toàn

Nguyễn Thế Toàn Thành viên cấp 1

hth02x1 : vâng ảnh em chụp chán , chắc chụp như topic này của bác thì mới gọi là đẹp nhỉ ?http://forum.vietdesigner.net/threads/minh-sinh-nhat-21.33159/
    còn dư sáng hay k ko miễn nó phù hợp với ảnh em và mọi người thấy đẹp là ok , em làm hình luôn coi histogram và , chỗ nào báo cháy sáng hay mất chi tiết đều hiển thị cả
    còn về phần câu cuối em thích để tiếng anh kệ em , bác rảnh quá bới móc chi vậy ? topic này share hình chứ k có phải topic ngữ pháp tiếng anh , em k cần bác phải dạy em OK
    buctrongnguoi thích bài viết này
  4. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Nguyễn Thế Toàn ây da, đẹp hay ko ng xem tự nhận xét, mình đâu có tự nhận đâu >:D< cái dư sáng ở đây ko phải là cháy sáng hay mất chi tiết, mà nói về độ cân bằng giữa white, highlight, shadow và black trong một hình. Ơ thế giờ up ảnh lên forum ko được nhận xét à, ai nhận xét xong thì đều cmt lại bằng câu e chụp e thấy đẹp là được à =)) tự dưng giờ thành phong trào thế này à :-s
    Còn tiếng Anh là góp ý cho chuẩn thôi, cái gì cũng nên học, đã dùng ở chỗ nhiều người đọc, public lên thì nên viết cho đúng, là tự tôn trọng bản thân và người xem, để ng khác ko phải nghĩ "ko biết còn thể hiện" 8-} bác thấy ko đáng để học, viết sai ko sao thì cứ tự nhiên 8-}
  5. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

mình nghĩ bạn nên blend màu tươi thì sẽ đẹp hơn. bạn blend màu dư sáng nhiều quá :D
    Nguyễn Thế Toàn thích bài viết này
  6. Nguyễn Thế Toàn

7. Nguyễn Thế Toàn

8. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Nguyễn Thế Toàn =)) thanh niên thời đại, hay thật =)) cmt của tôi đã được 2 like rồi đó, ng khác cũng nói như tôi đó =)) tôi nói thẳng cái tôi ko thích, cái tôi thấy sai, có lý do hẳn hoi mà bảo tôi bới móc chỉ trích, chắc chỉ thích khen mẫu xinh rồi blend đẹp thôi chứ gì 8-} ngoài ra đây là diễn đàn tự do, tôi thích vào đâu cmt là việc của tôi, bạn có miễn hay ko tôi ko care, thế nhé >:D<nếu thích so sánh xấu đẹp khi lôi topic của tôi vào thì để đó, xem topic này bao nhiêu view, bao nhiêu nhận xét là đẹp, dễ thấy ngay mà >:D<
  9. Nguyễn Thế Toàn

hth02x1 : bác được 2 like bác nghĩ bác nói đúng ? bác bị cuồng like hay ăn like trừ cơm ? bác vô diễn đàn trước tôi và quen nhiều nên họ like cho bác đó là chuyện bình thường k nói lên được cái gì cả
    - Tôi k cần ai phải khen ảnh đẹp hay mẫu đẹp làm gì cả , tôi chỉ muốn mọi người trao đổi và giao lưu để nâng cao tay nghề ,
    - Khi bác nhận xét cái thái độ của bác với từng câu chữ bác comment đã k có lấy chút tôn trọng người khác rồi ,vì vậy nên tôi ko có hoang nghênh bác vào topic của tôi
    - Dĩ nhiên đây là 1 forum công cộng bác có quyền làm điều mà bác cho là đúng , tôi k có quyền ngăn cấm hay cản , nhưng bác đi qua con đường mà hàng ngày ngươi chủ của nó k muốn có sự hiện diện của bác bác cảm thấy đó là vui thì bác cứ làm :))
  10. bokhi2301

bokhi2301 Mới đăng kí

Mình nghĩ là nếu bạn blend giảm độ sáng đi thì mẫu sẽ nổi bật hơn trong bộ váy trắng đó! :)
    Nguyễn Thế Toàn thích bài viết này
  11. Nguyễn Thế Toàn

12. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

vãi cả ko tôn trọng, đọc lai cmt 1 xem tôi ko tôn trọng chỗ nào, ảnh tôi thấy chán và dư sáng thì tôi bảo vậy, chẳng lẽ phải bảo là ảnh đẹp lắm nhưng hơi dư sáng, góc máy hay nhưng chưa ấn tượng lắm à =)) còn tiếng anh thì sai tôi nói chỗ sai chứ tôi xúc phạm ở đây. Gì mà
    like ko nói lên gì, hỏi xem mấy ng đó có biết tôi ko =)) lâu lắm rồi tôi ko vào forum nên họ đâu có biết =)) hỏi xem có phải tôi nói đúng nên họ like ko hay vì biết tôi Xì Tủn Hoaepu94
  13. Nguyễn Thế Toàn

tôi nói chuyện với bác rất đàng hoàng và lịch sự , còn kiểu cách bác nói chuyện là bới móc , đá đểu , đá xoáy người khác , bác là VĨ NHÂN CÒN NGƯỜI KHÁC LÀ THẰNG NGU , đại ý của bác là vậy

Thôi bác lượn dùm đi cho buổi tối nó yên bình thế nhé :)
  14. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

vãi cả trích lại cmt, xem cmt đó là cmt thứ mấy, sau khi bác reply lại thế nào =)) xem cmt đầu tiên của tôi đi =))

ảnh thì hơi chán và dư sáng, ngoài ra tiếng Anh ko chuẩn thì nên dùng tiếng Việt: câu này sai rồi Thanks For Viewed & Leave Comments, sau thanks for phải là danh từ :P và không dùng kiểu tiếng Anh dịch word by word: cám ơn vì ĐÃ xem và ĐỂ LẠI nhận xét :D

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/chan-dung-tram-pham-style-co-lau-nhe-nhang.41878/#ixzz2lHw4I0ys

hth02x1 : vâng ảnh em chụp chán , chắc chụp như topic này của bác thì mới gọi là đẹp nhỉ ?http://forum.vietdesigner.net/threads/minh-sinh-nhat-21.33159/
    còn dư sáng hay k ko miễn nó phù hợp với ảnh em và mọi người thấy đẹp là ok , em làm hình luôn coi histogram và , chỗ nào báo cháy sáng hay mất chi tiết đều hiển thị cả
    còn về phần câu cuối em thích để tiếng anh kệ em , bác rảnh quá bới móc chi vậy ? topic này share hình chứ k có phải topic ngữ pháp tiếng anh , em k cần bác phải dạy em OK

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/chan-dung-tram-pham-style-co-lau-nhe-nhang.41878/#ixzz2lHw892fy

Nguyễn Thế Toàn ây da, đẹp hay ko ng xem tự nhận xét, mình đâu có tự nhận đâu >:D< cái dư sáng ở đây ko phải là cháy sáng hay mất chi tiết, mà nói về độ cân bằng giữa white, highlight, shadow và black trong một hình. Ơ thế giờ up ảnh lên forum ko được nhận xét à, ai nhận xét xong thì đều cmt lại bằng câu e chụp e thấy đẹp là được à =)) tự dưng giờ thành phong trào thế này à :-s
    Còn tiếng Anh là góp ý cho chuẩn thôi, cái gì cũng nên học, đã dùng ở chỗ nhiều người đọc, public lên thì nên viết cho đúng, là tự tôn trọng bản thân và người xem, để ng khác ko phải nghĩ "ko biết còn thể hiện" 8-} bác thấy ko đáng để học, viết sai ko sao thì cứ tự nhiên 8-}

Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/chan-dung-tram-pham-style-co-lau-nhe-nhang.41878/#ixzz2lHwCeKTU

quote lại cho đúng thứ tự
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn