Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho e chút ý kiến về pic này các bác ơi!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyễn Trường, 30/9/12.

Lượt xem: 1,995

1. Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

Pic này e làm theo hướng dẫn của bác Hưng! k biết có gì sai sót không! nhờ các bác cho e chút ý kiến!

...
    Phạm Văn Tuyềnpitlamgi thích bài viết này.
  2. Kenai

Kenai Thành viên cấp 1

Không có bóng à bạn
  3. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

Nhìn như sim city ;))
  4. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

bóng có! nhưng mình làm nó hơi mờ!
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

1 số cái bóng bị lỗi ví dụ bóng mây, điều hòa phối sáng tối k hợp lý, ví dụ góc chân trái tim bên trái k có hiện tượng đổ bóng mà phải tăng sáng vào chỗ đó để đường chiếu sáng hợp lý.
    Còn 1 điểm về ảnh nền bên dưới. Bức ảnh tạo cho mình cảm giác đang nhìn các hòn đảo nổi nên màu nền phải gần về màu nước biển.
    Còn lại thì mình thấy cũng khá ổn, nếu nhìn thoáng qua thì có thể chấp nhận đc!
  6. Nguyễn Trường

Nguyễn Trường Thành viên cấp 2

thank bác rất là nhiều! e sẽ rút kinh nghiệm lần sau!

Ủng hộ diễn đàn