Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho Xin Project AE! SPORT SOCCER

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi diepmyduong, 21/4/13.

Lượt xem: 3,843

1. diepmyduong Mới đăng kí

cô bác nào có cho e xin nha, thks nhiều

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

mịa hôm trước mình tìm được 1 trang nó share rất nhiếu project. mà quên éo lưu, nhiều project nhìn chuyên nghiệp, nghĩ mà tiếc
    diepmyduong thích bài viết này
  3. phạm ngọc sơn

phạm ngọc sơn Mới đăng kí

cái này mình có bạn add face mình share
    Code:
    http://www.facebook.com/sontacdainhan
    diepmyduong thích bài viết này
  4. diepmyduong

diepmyduong Mới đăng kí

tks các bác nhiều lắm, mình cũng có hỏi bên vn-zoom thì có người trả lời giùm 2 cái link down và h mình đang down, để share lên luôn nếu có bạn nào cần như mình ^^
    => yalqjc.1fichier.com/en/

=> 7y5at6.1fichier.com/en/index.html
  5. diepmyduong

diepmyduong Mới đăng kí

tình hình là vẫn chưa kiếm được project này, đã down 2 cái link kết quả là ko có pass để mở, mò mẫn 1 hồi tháy có cái file rar pass mừng qua vào xem được cái ghi là: rar pass here - speedyfiles.net/file/0Q597d . Thế là mở bằng cái pass "speedyfiles.net/file/0Q597d", thấy có vẻ chạy được ai dè báo lỗi hư file hoặc sai mật khẩu, tình hình là bác nào có project này rồi thì cho mình xin nha, tks nhiều
  6. hosy

hosy Mới đăng kí

Mình cũng đang rất cần Projects này. Bác nào có projects này cho mình xin với. Mình cảm ơn!

Ủng hộ diễn đàn