Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuyển nghề từ marketing, cần tìm trung tâm hay khóa học thiết kế uy tín?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi huyrubiii, 22/8/16.

Lượt xem: 1,822

1. huyrubiii Mới đăng kí

Các bác cho e xin lời khuyên. E làm marketing nhưng đang muốn chuyển nghề, muốn học thiết kế nhưng chưa biết học gì và học ở đâu. Các bác trong nghề có nhiều kinh nghiệm cho e xin lời khuyên. Có khóa học hay trung tâm uy tín thì giới thiệu cho e với ạ. E cảm ơn nhiều ạ.

...
  2. bdesign

bdesign Banned

Đang làm nghề marketing lại đi học thêm nghề thiết kế nữa, thì thày em hốt hết việc của thiên hạ vào tay thày còn gì nữa! Không lọt ra một miếng nào ra ngoài, thày marketing xong thày tự thiết kế luôn. Kha kha!
    huyrubiii thích bài viết này
  3. huyrubiii

huyrubiii Mới đăng kí

đăng bài đầu tiên đã bị banner 3 ngày #:-s
  4. huyrubiii

huyrubiii Mới đăng kí

Ai có thể giới thiệu giúp e một trung tâm đào tạo thiết kế uy tín tại Hà Nội không ạ. E cám ơn nhiều.
  5. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

Ép Pi Ti a re na :D
  6. hoanggamerhg

hoanggamerhg Thành viên cấp 1

Có 2 cái arena cái nào cũng ngon , nhưng giá thì rất vừa với cán bộ =))
  7. huyrubiii

huyrubiii Mới đăng kí

Giá chát quá bác ạ :|. Cho e xin cái tên khác đi ạ :)
  8. hoanggamerhg

hoanggamerhg Thành viên cấp 1

Nếu đã xác định học thì học chỗ đàng hoàng , đừng vì mấy tham chỗ rẻ mà chả nâng cao đc gì
    Theo em bác để dành tiền đi học hoặc nói chuyện với gia đình
    Học xong ra trường bèo cũng 5-8 củ , tùy khả năng của bác nữa chả mấy chốc hồi vốn =))
    Em 97 vẫn 2 năm ở nhà đây , đợi ông bà già vay đủ tiền thì học cho tử tế

Ủng hộ diễn đàn