Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cô gái Việt Nam trên đất Rennes, Pháp - Taken by Nikon D7000

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Sparkling Pearl, 11/5/13.

Lượt xem: 2,496

1. Sparkling Pearl Mới đăng kí

Các Bác ơi, vì yêu thích nên em đang tập tành chụp ảnh, và có mạnh dạn tham dự một cuộc thi ảnh của sinh viên Việt NamPháp
    --> Các Bác xem ảnh dự thi và nhận xét, truyền đạt thêm kinh nghiệm cho em với ạ :D
    Em cảm ơn các Bác vô cùng ạ! :D <3

...
  2. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Vào xem thì thấy: like theo bầy đàn, không cần biết ảnh có đẹp hay không, hô hào nhau, rủ nhau like.
    Đã like cho bạn 4 like.
    Sparkling Pearl thích bài viết này
  3. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Cop ảnh ném qua bài viết là được mà bạn hiền :)

Sparkling Pearl thích bài viết này
  4. Sparkling Pearl

Sparkling Pearl Mới đăng kí

Leo_Gió Bạn ơi mấy chữ đầu trong comment của bạn viết bị ảnh đại diện của bạn che mất, mình ko đọc đc, hic. phải làm thế nào đê đọc đc hết?
  5. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

khi chụp = DSLR cũng na ná luyện võ đó em: nhanh - chuẩn.
    Riêng phần chuẩn thì phải khổ luyện liên tục. Đầu tiên là cầm máy cho vững để khỏi out, khỏi nghiêng đường chân trời, sau đó là bố cục, điều khiển thiết bị ....
    Sparkling Pearlhth02x1 thích bài viết này.
  6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

hình như người thứ 2 tham gia cuộc thi này vào đây xin like rồi :)) nói chung ảnh đẹp thì sẽ like, còn ảnh xấu thì thôi. vào xem thì đa số ảnh linh tinh, chụp chẳng liên quan mấy đến tên cuộc thi, Pháp cảnh đẹp vậy, quá phí. Cuộc thi của các nhiếp ảnh gia mà chụp quá chán. Ảnh của bạn nói thật là thuộc mức trung bình nhưng thôi like ủng hộ :))
    ZerocoSparkling Pearl thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn