Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đếm số lượt truy cập bài viết trong WP

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi tqc0910, 15/12/14.

Lượt xem: 2,915

1. tqc0910 Mới đăng kí

Chào các bạn!

Cho mình hỏi có plugin nào thống kê số lượt truy cập bài viết trong mạng nội bộ và bên ngoài ko. Mình xin cảm ơn nhiều.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mạng nội bộ là sao nhỉ? Ý là mạng LAN hả? :v
  3. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

4. tqc0910

tqc0910 Mới đăng kí

Đúng rồi bạn. Khi 1 bài viết đăng lên mình sẽ thống kê được trong mạng LAN có bao nhiêu và từ internet truy cập vào có bao nhiêu lượt xem bài viết đó
  5. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Bạn muốn phân biệt rõ mạng Lan hay mạng ngoài thì bạn phải block ip mạng lan đi. Vì dù mạng lan có truy cập thì nó vẫn thông qua con đường internet thôi. Làm như vậy có tí bất cập
  6. tqc0910

tqc0910 Mới đăng kí

Mình vừa muốn thống kê số lượt view của IP của công ty, vửa muốn thống kê số lượt view của IP khác bên ngoài internet. Vậy có plugin nào hỗ trợ ko bạn huynhtoan.it
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/14
  7. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn