Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em có 3tr nên mua tablet nào ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi minhthang.arc, 13/11/13.

Lượt xem: 2,994

1. minhthang.arc Thành viên cấp 1

Như tit, em nhịn ăn nhịn mặc trữ đc 3 triệu, giờ em muốn mua 1 cái tablet nhưng chưa biết nên chọn cái nào ạ. Các bác tư vấn hộ em cái nào bền và dùng tốt một chút ạ :)
    Lần đầu post bài, có gì sai sót MOD nhắc nhở em với :)

...
  2. maianhtu164

maianhtu164 Thành viên cấp 2

Nhịn thêm vài tháng nữa kiếm kha khá tiền mua nexus dùng cũng tốt bạn ạ.:)
  3. yellowcricket90

yellowcricket90 Thành viên cấp 1

Cố thêm tí làm em Nexus 2012 wifi đã qua sử dụng rồi nhưng còn bh cũng đc.>:)
  4. minhthang.arc

minhthang.arc Thành viên cấp 1

dạc cho em hỏi cái nexus đó giá bao nhiêu ạ ? mà em cần mua cái bảng vẽ điện tử ấy ạ :((
  5. maianhtu164

maianhtu164 Thành viên cấp 2

6. Saki

Saki Thành viên cấp 1

Cũng có giá 3tr hở :-s
    Mình ko rành nhưng nghĩ nên để dành mua loại tốt tốt 1 tí ih, dùng lâu dàu luôn
  7. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Người ta hỏi mua bảng vẽ điện tử mấy bố cứ lôi máy tính bảng vào ^:)^

Sắm con Wacom intuos3 ptz-430 nhé bạn hiền, xài bền, vừa đủ mặt vẽ, k cần quá rộng, dòng Intous thì nhạy và bền hơn dòng bamboo rồi :like:

Hợp túi tiền, ngon bổ rẻ.
    Chúc thớt sắm được con ưng ý

P.s: Nếu ở SG thỳ cứ pm mình có hàng tốt cho bạn :3[​IMG]
  8. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

mr.tuanboho Ủa mấy con đời cũ này bạn kiếm ở đâu ra hay vậy? Hàng 2nd hết à? (*)
  9. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Giá đó Không full Box thôi nhé, chứ đồ mới tinh, Pm mình để biết thêm thông tin :3

Ủng hộ diễn đàn