Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em Xin ít gạch ạ :P

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MrLu, 13/11/12.

Lượt xem: 2,586

1. MrLu Thành viên cấp 1

...
    Dzuy Phạm Designer thích bài viết này
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

xin lỗi nếu có vẻ chém mod, nhưng lúc chụp bạn có thể bảo mod thể hiện nhiều nét mặt hơn được ko, xem các ảnh của bạn mod này lúc nào cũng một kiểu nét mặt hik
    DX_DegenerationMrLu thích bài viết này.
  3. MrLu

MrLu Thành viên cấp 1

:)) vk em ko phải mod chuyên nghiệp bác ạ :)) em bảo rùi! cơ mà cứ chỉ cười mỗi 1 kiểu :)) =)) bác thông cảm nhé :P bác chém blend giúp em :))
    hth02x1 thích bài viết này
  4. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Da mod hơi xạm bạn ơi, ảnh to thế??? Load lâu vãi, lúc zoom lên "nó" bắn thẳng vào mặt =))
    MrLu thích bài viết này
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác chém ác quá =))
    Chủ thớt , theo mình thì chưa ấn tượng lắm ;)
  6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

hik, cũng ko phải có ác ý gì với mod hay chủ thớt mà là e thấy nhìn mãi một nét mặt thì ko hay lắm, chụp ảnh nên làm stylist cho mod một chút
    MrLu thích bài viết này
  7. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

mình ko nhận xét mod. Bạn blend đẹp nè, thích kiểu này
  8. giangtn95

giangtn95 Thành viên cấp 1

hình như hoa màu tím chưa hợp lắm .:Đ . e góp ý thôi .A chuyển nó sang màu trắng xem nào
  9. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Xin gạch hử? Bác tính làm lũ người mới bọn em GATO hay sao?

Ủng hộ diễn đàn