Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Full bộ cài đặt Adobe CC 2018 chuyên chỉnh sửa ảnh+ PackAll cho anh em tải Link Onedriver tốc độ cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi tranhieu5590, 22/5/18.

Lượt xem: 19,585

1. tranhieu5590 Mới đăng kí

Phần Mềm ADOBE PHOTOSHOP CC 2018 Full

Adobe Photoshop CC 2018
    Adobe Photoshop CC 2018 là một giải pháp hoàn chỉnh cho việc xử lý các hình ảnh kỹ thuật số chuyên nghiệp, có chứa các công cụ mới nhất để làm việc với hình ảnh và cơ hội mới để thực hiện các ý tưởng sáng tạo có thể cải thiện đáng kể năng suất. Chỉnh sửa hình ảnh với độ chính xác tuyệt vời, sử dụng các công cụ trực quan và quy trình công việc mới để tạo đồ họa 3D, các dự án 2D và phim ảnh.

Photoshop CC 2018 là phần mềm chỉnh sửa tạo ghép ảnh mạnh mẽ chuyên nghiệp được rất nhiều người dùng và nhất là các nhiếp ảnh gia và các nhà thiết kế quảng cáo. Biết là phần mềm ra cũng lâu rùi nhưng hôm nay mình viết bài chi tiết hướng dẫn cài đặt full và chia sẻ link đảm bảo cho các bạn an toàn đủ bộ bên trong các file cần thiết luôn.

Tải phần mềm Adobe Photoshop CC 2018
    Link tải: [LOCK]https://goo.gl/3ivWcs[/LOCK]

Hướng dẫn active: Các bạn cài đặt như bình thường và kích hoạt dùng thử. Không cần đăng nhập tài khoản Adobe nhé. Các bạn cứ bỏ qua cho mình. Khi cài đặt xong xuôi các bạn vào file nén cờ rắc all chạy file amtemu.v0.9.2-painter.exe tìm đến phiên bản Adobe của mình dùng và click install chọn đến file amtlib.dll và chọn Open là được ạ. Chúc các bạn thành công và trải nghiệm tốt các phần mềm Adobe 2018 mới nhất(Chú ý tắt mạng internet nhé)

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. hieuhm89

hieuhm89 Banned

hay quá bạn ơi
  3. habt91

habt91 Mới đăng kí

Lỗi này là như nào vậy Ad? Làm sao để tải được phần mềm này?

tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Chỉnh sửa lần cuối: 9/6/18

Ủng hộ diễn đàn