Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ghép hình! Modern warrious tác phẩm thứ 4

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Akai, 12/12/14.

Lượt xem: 1,844

1. Akai Thành viên cấp 2

Bức này em làm trong 5 tiếng liên tục. Tay nghề còn non mong các bác nhận xét (Chửi bới doạ nạt gì cũng được ạ) :'(
    Stock thì quá là nhì nhằng bà lằng xằng cho nên em xin phép nợ :(
    Có mấy cái ảnh step by step, bác nào có nhu cầu em sẽ up sau :D

...
  2. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Mình xin cam đoan với bạn rằng, những người nào có thể ngồi 5h liên tục để hoàn thiện tác phẩm của mình là người có tương lại phát triển với niềm đam mê ko mệt mỏi
    talahuvo9xAkai thích bài viết này.
  3. vucuong1511

vucuong1511 Thành viên cấp 1

Mấy cái tòa nhà bên dưới thì ko có sáng vậy được đâu bác à, bớt blur cái background lại chút xíu, cụm mây trước mắt chưa thật lắm, nói chung bác ngồi 5h làm là e cảm thấy nể bác rồi. Ý kiến cá nhân của mình :)
    Akai thích bài viết này
  4. Akai

Akai Thành viên cấp 2

vucuong1511 : tks bác :D Chi tiết đó e quên thật, thật ra hướng của mấy toà nhà e cũng bị ngược, tính xoay lại rồi mà sao lại quên xừ mất :(
    Còn background thì có người lại góp ý vs em làm làm blur chưa tới nữa :(
  5. rubia

rubia Thành viên cấp 3

5 tiếng = mỏi lưng + mỏi mắt + mỏi tay + mỏi đít ^^
    Akai thích bài viết này
  6. Akai

Akai Thành viên cấp 2

bui manh thang : Lúc ngồi vào bắt đầu ý tưởng là lúc đấy thời gian trôi qua nhanh lắm bác ạ :D Em ngồi từ 11h đếm đến hơn 4h sáng :D
  7. Akai

Akai Thành viên cấp 2

rubia :D lúc xong mới thấy mỏi
  8. manhchjs

manhchjs Thành viên cấp 1

BG bị blur hơi quá rồi bác
    cho nó bớt mờ lại sẽ thật hơn
    đẹp đấy bác :like:
    Akai thích bài viết này
  9. Akai

Akai Thành viên cấp 2

manhchjs : tks bác :D e rút kinh nghiệm lần sau :D
  10. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Nhưng mà nội dung tác phẩm bạn muốn truyền tải đến người xem là gì vậy? Xem mấy lần mà ko hiểu gì hết.
  11. Akai

Akai Thành viên cấp 2

Bức này ý nghĩa là chúng ta đều lớn lên, phát triển dựa trên những gì những người đi trước đã để lại, qua những cuộc chiến tranh nhưng vô tình sự phát triển ấy lại hủy hoại dần đi những gì mà người trước để lại.
    Tên là modern warrious - chiến binh hiện đại thể hiện một cuộc chiến tranh mới, cuộc chiến tranh giữa cái cũ và cái mới.
    Sr tại e thể hiện không được tốt lắm :D

Ủng hộ diễn đàn