Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giải trí, giao lưu buổi tối!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Bivian Phạm, 25/6/13.

Lượt xem: 1,986

1. Bivian Phạm Thành viên cấp 2

Có bác nào bắn CF không, anh em ta tạo room giao lưu nhỉ! Chắc thành viên nhà mình chơi cf cũng nhiều nhỉ...
    Khi vào, nhớ vào Tự do 2... kênh 2... tìm phòng LOVEVDS nha... mật khẩu cũng lovevds luôn.

...
    mgr, Hồng Sơnpitlamgi thích bài viết này.
  2. Bivian Phạm

Bivian Phạm Thành viên cấp 2

Vào ngồi chờ mà không thấy ai vào hết! thôi ngồi đợi đây... ai cùng chí hướng pm phía dưới mình bàn luận :P
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

E giải trí lúc chiều roài :)) Giờ không có times nữa :P Mà e toàn đi AI :)) Tổng số con Boss trên 300 :">
  4. Bivian Phạm

Chú đam mê quá! anh chỉ tối vào giải trí cho vui thôi.. chủ yếu là zom hoặc cận chiến... mà dạo này ít chơi quá nên gà vãi... ae mình tạo room nhỉ :;)
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Để lúc khác đi a :))
  6. Bivian Phạm

7. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

e thì thứ 7 cn mới chơi dc tý :(
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bắn CS 1.6 đi :D

Ủng hộ diễn đàn