Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Giới thiệu sản phẩm đèn trang trí nội thất LED sợi cáp quang thiết kế theo yêu cầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi hathu1989, 4/6/14.

?

Mời các bạn comment và góp ý nhé!

1. Sản phẩm đẹp và tính ứng dụng cao

1 vote(s)
    100.0%
  2. Chất lượng và an toàn về điện

0 vote(s)
    0.0%
  3. Dùng được ở nởi ẩm ướt

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 4,226

1. hathu1989 Mới đăng kí

Bên mình chuyên cung cấp đèn LED sợi cáp quang trang trí, gồm cả đèn chùm phòng cách hiện đại , đèn bể bơi, lối đi, đèn trần sao an toàn ko lo giật điện vì dùng nguyên lý truyền sáng của sợi cáp quang, dùng được dưới nước nơi có độ ẩm cao, tiết kiệm điện vì công suất đèn thấp, chi phí rẻ. Mong cùng hợp tác với bên cung cấp nội thất của các showroom nội thất và kiến trúc sư nội thất
    Hot line: [​IMG] 01687 127 209 email soiquang.vietnam@gmail.com
    Đây là 1 vài mẫu hình ảnh thi công của sản phẩm nhé cả nhà
    Các bạn thiết kế nội thất nếu ưng và muốn đưa vào công trình thì nhấc máy alo cho mình để có chiết khấu ưu đãi hợp lý nhé
    Mong hợp tác với các bạn ! Thank all!

...
  2. hathu1989

hathu1989 Mới đăng kí

Đơn hàng bên cty HUD đã lên phương án, chuẩn bị thi công, cảm ơn cả nhà nhé,
  3. hathu1989

hathu1989 Mới đăng kí

Diễn đàn đã kết nối bên mình với 2 đối tác rồi nhé, cảm ơn BQT :)
  4. hathu1989

hathu1989 Mới đăng kí

Các công trình đã hoàn thiện sẽ sớm được chụp ảnh để quảng bá đến mọi người nhé, hy vọng các anh chị tham khảo và có thể hợp tác .

Ủng hộ diễn đàn