Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HELP ME - MẤT HẾT DỮ LIỆU Ổ CỨNG KHI RESET LẠI WIN 8

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi muabaysg, 1/8/16.

Lượt xem: 3,344

1. muabaysg Mới đăng kí

Tình hình là em vừa recovery lại win 8 bằng phương pháp dùng usb, em đã thay usb bằng ổ cứng di động( My passport), và sau đó thì các dữ liệu trong ổ cứng của em mất hết . Mọi người giúp em cách để khôi phục dữ liệu trong ổ cứng đi động của em với ạ????. hichic
    p/s: Tên ô cứng cũng chuyển thành RECOVERY như trong hình và dung lượng còn khoàng 31gb trong khi ổ cứng của em là 1000gb[​IMG][/IMG]

...
  2. LEHONGSON89

LEHONGSON89 Thành viên cấp 3

mình nghĩ bạn nên đem ra các cửa hàng tin học nó phục hồi cho nhanh và đảm bảo hơn, hoặc tải phần mềm phục hồi ổ cứng khi format ổ cứng (đại loại thế ) trên mạng nhiều phần mềm lắm, nhưng khuyên chỉ nên recovery 1 lần thôi, vì khả năng lấy lại cao hơn, còn cứ làm đi làm lại dễ bay dữ liệu đi luôn, nên tốt nhất đem ra tiệm tin học nó làm cho, chọn cửa hàng uy tín 1 tí.Thân

Ủng hộ diễn đàn