Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hình ảnh offline ăn nhậu của thành viên Việt Designer tại TPHCM (23/8)

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 1/10/12.

Lượt xem: 23,873

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Tình hình là các thành viên Việt Designer khu vực TPHCM vừa offline ăn nhậu vào Chủ nhật tuần trước (tức ngày 23/8), nhưng do lu xu bu nhiều việc quá nên mãi tới bây giờ mới làm bài review cho anh em xem, sẵn tiện show vài bức ảnh offline :D

Đầu tiên là anh em hẹn nhau ở ngay cổng trưởng ĐH Tôn Đức Thắng (gần cầu Thị Nghè) vào lúc 7h tối, nhưng do bị dời kèo vì 1 tuần trước đó trời mưa nên lần này chỉ có lèo tèo vời người đi :-< (tính tổng cộng là chỉ có 8 người).

Sau khi chờ đến 7h30 không thấy ai đến nữa thì chúng mình đã tiến đến điểm nhậu như đã quyết định ban đầu đó chính là quán ốc Sinh Viên, nằm trên đường Phan Văn Hân, Bình Thạnh (gần cầu Thị Nghè luôn).

Và sau khi vào quán và "đi chợ" xong thì chúng mình nhập tiệc :">

Hấp dẫn chưa nào =P~

Nội dung bữa nhậu là chém gió về tình hình forum và các vấn đề liên quan đến đồ họa và photography, tuy ít người nhưng lại rất rôm rả, trò chuyện sôi nổi :D

Sau khi ăn nhậu xong là khoảng 9h30 thì phải :-? Đáng lẽ là mình xin về nhưng do các bạn ở đây còn "sung sức" quá nên đề nghị đi tăng 2 Karaoke, sau 1 hồi do dự mình đã quyết định chiều lòng mọi người và chiến tiếp tăng 2 :"> Và tăng 2 karaoke tại địa điểm quán Star nằm trên đường Phan Chu Trinh, hướng từ Bạch Đằng chạy qua!

Và đây là 1 số hình ảnh hết mình trong quán karaoke :D

Từ trải sang phải: Thuy_Mattit (thành viên chân dài quen thuộc của chúng ta :D), Phạm Hữu Dư (là mình :">), vaengo
    Người mặt áo trắng là Lyngods
    Đã đến giờ "bệnh hoạn", 2 ca sĩ nghiệp dư =))

Sau khi kết thúc tăng 2 karaoke, lúc nãy đã là 12h đêm rồi nhưng vẫn còn 1 số bạn rất máu lửa và đòi chiến tiếp tăng 3 :O Nhưng do nhà mình xa quá nên đành rút lui trước, nhường cho các bạn chiến tiếp tăng 3 :D

Nói túm lại, buổi offline ăn nhậu cuối tuần này đã kết thúc rất tốt đẹp, tạo đà thảo luận cho những buổi Workshop tiếp theo và những buổi offline với các thành viên diễn đàn để cùng nhau làm quen, giao lưu thảo luận để cùng nâng cao kỹ năng ^^
    Và chú ý rằng ở Hà Nội cũng đang chuẩn bị tổ chức offline lớn vào ngày 7/10 nhé!!! Về cái này mình sẽ thông báo thêm trên fanpage I Love [Photoshop] để nhiều bạn không phải bỏ lỡ lần offline lớn này!!! Mọi chi tiết về offline Hà Nội xin xem tại đây.

...
    DX_Degeneration, RainyWarrior, Hàn Phong8 người khác thích bài viết này.
  2. nvt9xvn

nvt9xvn Mới đăng kí

Xé tem :D

Hôm đó mình ốm ko đi nên cũng hơi ít người nhỉ :-"
  3. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Mấy a chị đẹp trai quá. Có mỗi chị thế ta. XInh nhứt nhà rùi ;))
  4. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Anh làm e nhớ tới mấy cái Clip của BB & BG quá :))
    vaengoTONE.Rs thích bài viết này.
  5. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

nhìn anh dư trẻ và xùy tin hơn cái tưởng tượng của mềnh :))
    hi vọng vụ tới của miền bắc sẽ đông vui hơn :)
  6. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Cái áo anh Dư lên ảnh nhìn ảo diệu vãi @@~~~~
  7. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Em cũng muốn đi ăn chơi chụp ảnh với mọi người như thế này :((
  8. Vermouth6789

Vermouth6789 Mới đăng kí

Như trên :(
  9. vonmquocthai

vonmquocthai Thành viên cấp 1

Bỏ áo vô quần luôn mới chịu, chuyên nghiệp quá :))
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

em cũng nghĩ giống anh,.admin đẹp zai thế :">
    cái anh vaengo nhìn cứ hao hao cường$
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chắc 3~4 năm nữa học xong mà xin đc việc ngoài hà nội thì mới đi off đc quá,.chứ chắc là ko có off ở nghệ an đâu mấy anh chị nhỉ =o=
  12. Duy Pham

Duy Pham Thành viên cấp 1

bác Dư nhìn ra dáng ca sĩ chuyên nghiệp quá, chuẩn không cần chỉnh, hehe. Like
  13. pitlamgi

pitlamgi Banned

Ít người nhưng cơ mà vui quá ^^
  14. NgTrongTuan

NgTrongTuan Thành viên cấp 1

Chuẩn, mình cũng nghĩ vậy! :))
  15. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

phải có nhiều cuộc off như thế này.. nhưng cần tinh thần của mọi người nhiều hơn nửa ..
  16. thanhluan

đã biết mẹt bác lý...nhìn hiền dữ...quả trán rất chi là bác học nhé...những ng trán cao thường rất thông minh...
    Lyngods thích bài viết này
  17. NgTrongTuan

NgTrongTuan Thành viên cấp 1

Không biết đến bao giờ anh em Bắc Nam mới có một buổi off chung nhỉ :-?
    Hay 7 - 10 tới này mấy bác ở TP HCM làm một chuyến ra Hà Nội chơi đê :))
    pitlamgithanhluan thích bài viết này.
  18. thanhluan

các bác ra ngoài này iem tình nguyện là hướng dẫn viên du lịch dẫn các bác tham quan hết công viên bách thảo thì thôi =))
  19. vaengo

vaengo Thành viên cấp 2

20. vaengo

vaengo Thành viên cấp 2

haha :))

Ủng hộ diễn đàn