Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học 3d ở tp HCM chỗ nào tốt nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi troduasophan, 8/8/14.

Lượt xem: 2,629

1. troduasophan Mới đăng kí

Em chơi game thấy thích mấy con nhân vật trong audition em tính học nhưng không biết chỗ nào day và học phí mắc không?

...
  2. sonvv

sonvv Mới đăng kí

HN thì imic bạn nhé. HCM thì có thể học onl. Vẫn ok như thường. lớp mình có mấy chú học onl. vào lớp cứ alo alo gọi nhau qa skype vui phết :))))
  3. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

troduasophan hok bít bạn đang ở đâu, nếu ở HCM thì bạn có thể tìm hiểu chi tiết tại Computer Graphic Training nè, dạy đồ họa chuyên sâu về mảng game 3D và phim hoạt hình! học phí lại hợp túi với sinh viên nữa^^

Ủng hộ diễn đàn