Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Học thiết kế đồ họa ở trung tâm nào thì tốt?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi suachuadienmay, 1/6/14.

Lượt xem: 7,225

1. suachuadienmay Mới đăng kí

Xin phép admin cho em đăng bài này với nhé. Vì em tìm mục hỏi đáp nhưng không có
    Em đang cần tìm một trung tâm đào tạo Thiết kế đồ họa ngắn hạn chuyên nghiệp và có uy tín. Các pro nào đã từng học ở đó, biết trung tâm nào đào tạo tốt thì chia sẻ em với nhé.

Em xin chân thành cảm ơn

...
  2. hocthietke1919

hocthietke1919 Mới đăng kí

Theo mình tìm hiểu thì có 1 số chỗ như Vnskills ,iMicrosoft, FPT multi , ;mình thì ko có tiền nên đi học ở TT tin học PT 91B thợ nhuộm..Mới học được 5 buổi cơ bản ,bây giờ mới tiếp cận nên thấy khó vào :D
    suachuadienmay thích bài viết này
  3. suachuadienmay

suachuadienmay Mới đăng kí

Bên vnskill học có được không vậy, mà bên FPT Multi đâu có học thiết kế đồ họa ngắn hạn đâu
    Akitochan thích bài viết này
  4. Akitochan

Akitochan Thành viên cấp 2

suachuadienmay mình thấy bên trung tâm đào tạo Computer Graphic ở gần chỗ mình trọ hình như là địa chỉ 81/29 Năm châu, p.11, q.tân bình ak, có khóa học ngắn hạn 3 Tháng - 6Tháng đó bạn, nghe nói học phí cũng mềm hơn bên FPT Multi hay VNSkill nữa
  5. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

bạn qua trung tam tin học của KHoa học tự nhiên, có rất nhiều khóa ngắn - trung - dài hạn. Bên này chất lượng khá ổn nhé
  6. Hà Quỳnh

Hà Quỳnh Mới đăng kí

Bạn có thể tham khảo bên Hanoi Arena. Bên này, em tớ đi học về thấy review tốt phết với thấy đang quảng cáo mở các lớp mới liên tục.
  7. luffythongminh

luffythongminh Thành viên cấp 1

Mình chỉ đang học ở youtube :D
    linhdpi89 thích bài viết này
  8. Phan Nhật Chi

Phan Nhật Chi Mới đăng kí

Tớ vote cho iMicrosoft nhé. T đang học 2D WEB ở đây. Học phí cũng k đắt lắm đâu. Lại còn nhiều ưu đãi mà chất lượng cũng ok :D
    hungdv1991 thích bài viết này
  9. botbiencc

botbiencc Mới đăng kí

bạn học ở Vnskills Multimedia ý, đào tạo tốt đó :)
  10. trongcoi28993

trongcoi28993 Thành viên cấp 1

FPT arena là chắc chắn rồi.
    Còn những cái khác thì mới tìm hiểu mỗi của DHQG thôi.
  11. linhdpi89

linhdpi89 Mới đăng kí

Nếu bạn ở Tp.Hcm, hãy tìm hiểu trung tâm dpi nha, trung tâm có hơn 18 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực đào tạo thiết kế đồ hoạ các khoá ngắn hạn cũng như dài hạn.
    Bạn sẽ được tư vấn miễn phí về các khóa học cũng như những thắc mắc có liên quan (Liệu tôi không biết vẽ tay thì có thể trở thành nhà thiết kế đồ hoạ giỏi hay không? / Sau khi học tại dpi thì tôi có thể làm việc ở những nơi như thế nào? …) tại văn phòng của dpi CENTER, 222 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, F.6, Q.3, TP Hồ Chí Minh
    ĐT: 083 822 5902- 083 820 0051

12. congha1511

congha1511 Mới đăng kí

Mình chọn IMIC, ở đây học thực tế trên dự án, mình sinh viên được ưu đãi 25% học phí đấy.
    đi học thử 3 buổi rồi mới quyết định học hay không.
  13. linhlinh211

linhlinh211 Mới đăng kí

hiện tại mình thấy rất nhiều nơi khi search trên google, ở sài gòn thì mình thấy dpi là trội nhất, k quảng cáo màu mè, chỉ tập trung vào chất lượng đào tạo học viên, học viên của họ truyền tai giới thiệu cho bạn bè học thôi. Bạn phải hỏi rõ và kỉ về từng khoá học ntn với đàn a đi trước, hoặc có thể hỏi ad giàu kinh nghiệm hehe..;)
  14. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Từ Google.com nhé
    Tìm và học
    Khó thì tra.
    -Chúc thành công-
    :D :D :D
  15. hadsome9x

hadsome9x Mới đăng kí

qua imic xem được phết đấy bạn

Ủng hộ diễn đàn