Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HỎI ĐÁP? Màn hình LCD máy ảnh DSLR xuất hiện vài điểm chết màu xanh lá cây có được bảo hành?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi lozthiensu, 11/10/17.

Lượt xem: 5,521

1. lozthiensu Mới đăng kí

Tình hình mà mình mới tập chơi ảnh, sắm con D610 nikon để tập chơi. VÌ điều kiện kinh tế có hạn nên mình mua con D610 99% từ 1 cửa hàng điện tử(Cam đoan 1 đổi 1 trong 30 ngày nếu lỗi kĩ thuật, bảo hành tại cửa hàng 12 tháng). Vì lúc ở cửa hàng là bạn ngày nên mình k0 tét kĩ và k0 để ý đến màn hình LCD của máy, đến khi về tới nhà chụp thử vào ban tối mới thấy có vài điểm chết ở rìa phải màn hình LCD. Với kích thước pixcel thì mình đoán số lượng điểm chết sẽ tầm từ 6-> 20 pixcel(Vì kích thước pixcel rất nhỏ, nưhng ở đây thấy một đóm điểm chết thì xác định có tầm đó pixcel có vấn đề). Mọi người cho hỏi đây có thể xem là lỗi kĩ thuật và mình đổi trả máy hoặc trường hợp này mình phải xử lý ntn để cửa hàng kia chịu cho mình ? Cảm ơn mọi người đã đọc

...
  2. lozthiensu

lozthiensu Mới đăng kí

Up, ai trả lời giúp mình với
  3. vyhaley

vyhaley Banned

theo mình biết là không bác ạ chia buồn với bác
    lozthiensu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn