Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Hỏi Đáp ] Về lỗi trên Chrome.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi SanJi, 7/10/16.

Lượt xem: 3,395

1. SanJi Thành viên cấp 2

Tình hình là máy tính của mình không rõ vì lý do gì khi tìm kiếm hình ảnh chỉ trừ Firefox là không bị sao còn trên Chrome, Cốc Cốc và Ms Edge đều dính phải lỗi như thế này. Click vào ảnh thì nó chuyển thẳng đến trang web chứa ảnh đó và ở Chrome và CC thì không sử dụng được chức năng "tìm kiếm ảnh tương tự". Sau khi cài lại win thì trình duyệt trở lại bình thường nhưng chỉ được mấy ngày là nó lại bị lỗi như cũ, mình có mượn 2 laptop khác của bạn mình để xem thử thì 1 máy vẫn bình thường còn 1 máy thì cũng có lỗi giống của mình. Rất mong ace nào biết gì giúp mình với! Thanks!

...
  2. hidkigy

hidkigy Banned

bài viết hay đó! rất bổ ích!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn