Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách lồng video vào một video khác

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Jacqueline, 2/5/16.

Lượt xem: 1,974

1. Jacqueline Thành viên cấp 1

Cho em hỏi có phần mềm nào có thể lồng video vào một video khác như thế nào ak? Lồng vào kiểu như thế này ak
    Ban đầu

Sau đó

Có biết làm sao không ak? Giúp em với? Nếu có ai biết Tutorial nào hướng dẫn làm hiệu ứng này có thể share cho em được không ?

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/5/16
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Bạn muốn chuyên nghiệp xí thì dùng adobe premiere, còn muốn dễ sử dụng thì dùng corel video studio. cái nào cũng đáp ứng được yêu cầu trên :) (hoặc kể cả proshow cũng làm dc nha)
    Jacqueline thích bài viết này
  3. Jacqueline

Jacqueline Thành viên cấp 1

Specialkid vậy anh có biết tutorial nào hướng dẫn làm cái này không ak? Em tìm trên mạng hoài nhưng vẫn không thấy
  4. dacpc

dacpc Mới đăng kí

dùng producer
  5. Jacqueline

6. dacpc

dacpc Mới đăng kí

- tham khảo nha bạn
  7. dacpc

dacpc Mới đăng kí

lên mạng search mà tải về
  8. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Hướng dẫn của bạn đây. Do máy mình ko có cài Pr nên mình hướng dẫn bạn làm cả bằng Ae lẫn Corel Video Studio nhé:

Hà Duy Phương thích bài viết này
  9. Jacqueline

Ủng hộ diễn đàn