Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về plug-in bên Photoshop CC

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi cásấu, 27/4/14.

Lượt xem: 1,888

1. cásấu Thành viên cấp 3

Em lần trước xài CS6 cài plug-in cái nào cũng được ... e mới cài lại win dùng thử CC xem sao nhưng không cài đc plug-in vậy các bác cho em hỏi plug-in của cs6 có cài vào CC được không... e thử mà không được.... bác nào tốt bụng cho em link mấy plug-in knoll-light .. neat-igame bên CC với

...
  2. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

cái này bó tay bạn ơi, bạn phải cài version tương thích với phiên bản CC,knoll-light và net image bạn phải dùng phiên bản mới nhất mới chạy được
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

4. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

bạn seach trong forum có knoll-light 3.2 dùng đc cho CC đó bạn, còn net image thì bản 7.4 trở lên mới dùng được, mà cái này chưa có cờ rắc bạn à
  5. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

e cũng đang xài CC Por đây này...hơi ức chế xíu...nhìu khi plugin mình cần mà ko cài đc [-(
  6. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

đua đòi ==!
  7. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

có đó thớt. mình nhớ có 1 người trên diễn đàn có thể cài full Plugin cho PTS CC dùng 1 chút thủ thuật, nhưng giờ chưa nhớ tên :)
  8. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

haizzz cài lại cs6 rồi cac bác ạ
  9. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

mềnh chỉ có win xp và cs3 thui ==!

cơ mà xem cái cs6 mà mún pá máy wá :v :v

wá nhìu thứ để nghịch mờ ko dc /:)

Ủng hộ diễn đàn