Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

"Khoe của" tủ bếp mẫu bên showroom em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi ThienFurniture, 28/5/16.

Lượt xem: 4,810

1. ThienFurniture Thành viên cấp 2

Đây là những mẫu tủ bếp gỗ công nghiệp do chính bên em lên thiết kế, thi công trưng bày ở showroom. Của nhà trồng được, cũng không có gì đáng tự hào lắm. Nhưng từ ngày nó hoàn thiện, em chỉ muốn ăn - ngủ - nghỉ tại đây luôn. :vv

Mời các bác cho ý kiến

Tủ bếp Acrylic bóng gương

Tủ bếp Laminate vân gỗ

Còn đây là nhân viên dọn vệ sinh showroom bên em. :vv

...
  2. ngoclam198

ngoclam198 Thành viên cấp 1

Đẹp đó bác.
    ThienFurniture thích bài viết này
  3. maitrungdung2510

maitrungdung2510 Mới đăng kí

Đẹp quá, giá cả sao bác
    ThienFurniture thích bài viết này
  4. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Rảnh các bác qua bên em cafe, lê la chuyện trò. Bên em điều hòa, điện nước đầy đủ, view cũng đẹp luôn.
  5. VNUIT

VNUIT Thành viên cấp 1

đẹp, bạn ở đâu vậy , HN hay TPHCM
  6. ThienFurniture

Em ở 160 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội. Rảnh bác qua giao lưu thiết kế với lão thiết kế "già khọm" bên em nhé. =))
  7. ThienFurniture

maitrungdung2510. Giá mềm thôi bác, từ 4 - 7 củ / mét dài (gồm cả tủ trên lẫn dưới luôn). Đại gia như em còn chơi được thì các bác có gì phải đắn đo. :))
  8. toanphat

toanphat Thành viên cấp 1

vãi đại gia :))
  9. ThienFurniture

Thế quái nào hai mấy năm nay em vẫn giữ nguyên được cái tính bốc phét của mình. :D ;)
  10. tubeplaminate

tubeplaminate Thành viên cấp 1

Khỏe chém @@!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn