Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Không gian xanh mát với mẫu thiết kế nhà đẹp sân vườn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi trananhthu90, 27/5/16.

Lượt xem: 4,059

1. trananhthu90 Banned

Để có một ngôi nhà đẹp và xanh mát, bạn sẽ phải đưa ra cho mình mẫu thiết kế nhà với một khu vườn xinh đẹp trong không gian nhà của mình. Nếu bạn có một khoảng sân trước và sân sau thì đây không phải là một việc khó khăn để thiết kế chúng thành một nơi mà bạn có thể thư giãn và giải trí.

Điều đầu tiên bạn cần làm là trồng thêm một số loại cây không quá cao để cho bóng mát. Bạn phải lựa chọn các cây xanh dễ thích nghi với môi trường lâu dài. Trồng thêm các loại hoa xung quanh bờ tường hoặc trong các chậu cây treo lên tường nhà hay tường rào. Bạn có thể tạo thêm 1 hòn non bộ với thác nước và nuôi các loài cá nhỏ thích hợp trong góc vườn để tạo thêm không gian sinh động cho khu vườn của bạn.

Bạn có thể thêm một bộ bàn ghế nhỏ hay một cái xích đu trong khu vườn để tiện nghỉ ngơi và ngắm nhìn khu vườn đầy xanh mát. Với việc tự thiết kế cho mình một khu vườn nhỏ cho ngôi nhà của mình sẽ cho ngôi nhà bạn một không gian sống trong lành và mát mẻ, một nơi mà bạn có thể làm cho bạn giảm bớt đi sự mệt mỏi sau những ngày làm việc căng thẳng đem đến sự thoải mái và thư giản tuyệt vời.

...
  2. huudangpro

huudangpro Banned

Với việc tự thiết kế cho mình một khu vườn nhỏ cho ngôi nhà của mình sẽ cho ngôi nhà bạn một không gian sống trong lành và mát mẻ, một nơi mà bạn có thể làm cho bạn giảm bớt đi sự mệt mỏi sau những ngày làm việc căng thẳng đem đến sự thoải mái và thư giản tuyệt vời.
  3. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

chỉ là mơ ước thôi bạn với mức lương designer có mấy người được mua nhà như thế

Ủng hộ diễn đàn