Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

kiếm tiền ổn định , nhẹ nhàng từ trang wed nước ngoài uy tín (đã test, pay nhanh chóng)

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi mafuga, 6/7/17.

Lượt xem: 3,101

1. mafuga Mới đăng kí

hôm nay mình giới thiệu các bạn một trang wed nước ngoài kiếm tiền rất hay mà mình đã tìm được ,đó là adsok ,
    link:
    Code:
     https://www.adsok.com/en/register?referral=8gAb7pr
    và đặc biệc khuyến mãi lớn hôm nay, adsok sẽ tặng cho những thành viên mới 25$ (rút hay đầu tư thì tùy bạn) , rút qua ví điện tử ( chỉ đăng kí 5' mà có 500k ngon vãi).chỉ có wed nước ngoài mới ngon vậy chớ wed nước mình thì hiếm lắm. ;)

còn về khoảng đầu tư, nếu các bạn đem số tiền đó đi đầu tư thì sẽ có lãi suất là 2,1$/month (nếu bạn muốn có money lâu dài) .đặc biệt bạn sẽ nhận được tiền lãi vĩnh viễn với điều kiện không được rút tiền vốn ra (cũng tạm).khi kiếm được thêm tiền bạn lai tiếp tục đầu tư thì số tiền mỗi tháng bạn kiếm được không đưới vài triệu đâu :) :)
    free mà ngại gì không thử :)

Code:
     https://www.adsok.com/en/register?referral=8gAb7pr

...
  2. mafuga

mafuga Mới đăng kí

bác nào không hiểu cứ bảo e, tại lúc đầu e cũng chả biết gì , mò một hồi là có tiền thôi :)
  3. huymanh2711

huymanh2711 Mới đăng kí

Đăng ký xong rồi làm ntn vậy bác, e không hiểu lắm
  4. mafuga

mafuga Mới đăng kí

huymanh2711 trước hết bác phải có 1 địa chỉ ví điện tử đã, (đăng kí ở blockchain) sau đó vào dashboard -> withdraw rùi nhập địa chỉ vào là có $$$
  5. Nguyễn Hạnh1992

Nguyễn Hạnh1992 Mới đăng kí

bạn có thể nói rõ cách làm hơn 1 chút dc ko? mình ko hiểu lắm. cám ơn bạn <3
  6. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

làm gì có 25$ nào, nó bắt bỏ vào 10$ nữa kìa
  7. mafuga

mafuga Mới đăng kí

làm gì có bắt bỏ vào 10$ bạn, bạn có thể đăng hình lên để mình hướng dẫn
  8. »Çường«

»Çường« Mới đăng kí

Cái này rút ntn v ?

Ủng hộ diễn đàn