Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kinh hoàng tội ác của con người đối với nhau

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi ILovePhotoshop, 18/8/13.

Lượt xem: 2,908

1. ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Thật kinh khủng @@ , cứ như là đốt rác vậy

...
    Hà BơHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

E không dám xem vì yếu tim :"> Có kinh dị lắm ko ta :-?
    Hà Bơgoal thích bài viết này.
  3. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Cái thằng áo sọc đỏ, f*k
    Tiểu Hổ thích bài viết này
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

5. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

cái này ngày xưa xem trên face ông nào up lên, tức éo chịu đc, mà sao nhiều người quay phim thế nhỉ, hình như đây là cả 1 gia đình
  6. Runningman

Runningman Thành viên cấp 2

Dã man. không bằng loài cầm thú.
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Đúng là con người ác nhất rồi còn con gì ác hơn :-s
  8. B.E.O

B.E.O Thành viên cấp 1

Cái bọn này khốn nạn thế.
  9. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Tại sao lại muốn giết họ vậy ? Mấy người đó có tội gì ?
    Ko thể tưởng tượng ra được là họ có thể làm thế với "đồng loại" của mình :| Dù có tội gì đi nữa thì thế này có lẽ họ ko nên sở hữu 1 bộ não biết suy nghĩ !
    Ko có từ nào diễn tả hết hành động của họ ...
  10. design art

design art Banned

đồ chó chết , lũ mất dạy , loài cầm thú , mà tụi nó ko dc loài cầm thú , tui nó là giòi bọ . anh mày mà là chính quyền ở đó thì anh cho chúng mày ăn cám , mà chung mày thì anh cũng chẳng cho an cám , để cám cho heo nha anh ăn , chúng mày la giòi bọ nên anh cho chúng mày an C ...mã cha chúng mà { xin lỗi diễn đàn , em tức quá , cho em 5 phút chửi tụi này } ! tụi mày thử tưởng tượng anh đem bố chúng mày ra ma đập và đốt vào cái bản mặt của bố chúng mày như thế thì chúng mày thấy như thế nào ??? anh hưá với chúng mày khi chúng mày chết đi rồi , chui xuống đất thì chúng mày cũng ko yên với anh Diem Vương đâu có biết ko !!! nhin cái bản mặt của chúng mày anh con thấy xấu và kinh tởm hơn lũ đầu trâu mặt ngựa ở dưới đó . mà cái lũ chúng mày thì chỉ có tụi đó hành hạ chúng mày thì mới đủ ! tụi mày rồi còn đau đớn hơn tram lan , than xác chúng mày rồi sẽ bị thiêu đốt ra tro chư ko phải chỉ có như vậy đâu . lũ giòi bọ , đồ bẩn thỉu , hèn hạ , làm dơ bẩn màn hình desktop của anh khi xem hình của lũ chúng mày đấy , vi chúng mày mà anh tốn hết 150k đi can mau màn hình lại cho sạch sẽ đấy !
    thoi em xin trả lại giây phút bình yên cho diễn đàn . tai em bức xúc quá . em xin lỗi một ngàn lần . hic hic hic { vẫn còn tức }:((
  11. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Bạn chửi thế cũng là members diễn đàn nhìn , members diễn đàn nghe , members hứng -_- Chứ cũng có đến tai mấy người kia đâu -_-
  12. chezo

chezo Thành viên cấp 1

không muốn nhìn :-s
  13. design art

design art Banned

cứ rủa tụi nó cho tụi nó chết sớm . thứ cặn bã đó sống làm gì
  14. Runningman

design art: Thế quái nào bạn lại mất 150k đi lau màn hình nhỉ :-?
  15. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Runningman tức quá nên quay tay cho giãm căng thẳng đó mà :v
    Hẻo Hóm HĩnhRunningman thích bài viết này.
  16. Runningman

17. kienhuong

kienhuong Banned

v ai lon
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn