Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Kinh nghiệm cho chơi cf - đột kích cho người mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi hoatuan11015, 10/6/14.

Lượt xem: 16,217

1. hoatuan11015 Mới đăng kí

Đây là kinh nghiệm sau mấy năm chơi đột kích của mình, trước đây có sử dụng hack cf, hack vcoin cf mien phi , sung báu vật cf vớ vẫn nhưng quan trọng vẫn là kinh nghiệm và kỹ thuật cá nhân của mỗi người, kinh nghiệm chơi cf không có nhiều mình chỉ biết chút ít
    Thứ Đầu Tiên Bunny ghost anh em không muốn mình bị lộ hình thì có thể làm như cách sau:
    Giữ Ctrl + nút lùi! và nhấn nhịp nhảy từng nhịp.
    Nhảy từ cao xuống không gây tiếng và mất máu:
    anh em căn khi nào gần chạm đất thì nhanh tay nhấn nhảy nhé.

Thứ 2 Bunny lên thùng

1/Thùng ở chỗ cửa sổ gần xe phát sóng map trạm phát sóng
    anh em đi sát thùng
    bước 1: giữ phím tiến + ấn nhảy bình thường (K ngồi)
    bước 2: khi gần chạm đất anh em ấn nhảy 1 cái nữa nhưng đồng thời ấn gồi là thành công
    *** anh em quen rồi có thể nhảy từ xa mà vẫn kô mất đà
    2/Thùng cao ở khu B map trạm phát sóng có 2 cái thùng chồng lên nhau! nhảy lên thùng 1 cái cũng vậy. Hay anh em cũng bảo nóc hoàng lăng
    bước 1: Đi ảo (Tức là người ta thấy mình bước chân mà không thấy di chuyển (rất hữu dụng lừa gà khi chơi chế độ đấu dao. Nó tưởng mình lag) anh em giữ cùng 2 nút Tiến Và Lùi cũng như ngược lại trái phải
    bước 2: Đến sát thùng cao đó đi ảo Tiến + Lùi (giữ nguyên đi ảo) nhảy từng phát 1. Lưu ý k phải ngồi! cứ đứng im mà nhảy!. Không nhảy cuống lên! 2s 1 nhảy.
    **** anh em lưu í vẫn đi ảo trong khi nhảy nhé.
    1/ move ảo (Chắc gọi là vậy)
    anh em giữ nút tiến và lùi sau đó Nhấn sang trái sang phải như bình thường. Và Chân Nó chạy ảo ảo. Phần trên rẩn quay về đối thủ còn phần chân lại quay 1 góc 90 độ. ( chơi ngã 4 hs rất ok)
    Ưu điểm: Làm khó hs hơn theo mình là vậy
    2/ chạy ngựa ^^!
    bà con chạy ngang giữ phím trái or phải rồi ấn liên tiếp lên or xuống. đối phương sẽ nghe tưởng tượng rất nhiều kẻ địch. dễ dàng gạt người chơi khi chơi c4 + đi như vậy nhanh hơn 1 xíu nữa
    Cái thứ 3 tớ đề cập Là kinh nghiệp snip của bản thân ^^! Việc này tuy non nhưng có thể nói cho mấy người mới mớim tập chơi cf. ^^! tiến ra ngã quẹo là nhảy ra bật tâm bắn 1 phát. hên xui chẳng may có người đang ở đó. người đó ngục sẽ bảo ta hack. nhưng ko sao. ta ko hack là đc. Tốc độ chuột mình để Khoảng 15 và tốc độ ngắm 10. ( tốc độ ngắm 10 để thế chuột khi bắn cho nó dễ trúng)
    Hết củm ơn bà con đã tìm hiểu. bà con bỏ quá cho thiếu sót của em. củm ơn các thím Đây là kinh nghiệm sau mấy năm chơi đột kích của mình, trước đây có sử dụng hack cf, hack vcoin cf, sung báu vật cf vớ vẫn nhưng quan trọng vẫn là kinh nghiệm và kỹ thuật cá nhân của mỗi người, kinh nghiệm chơi cf không có nhiều mình chỉ biết chút ít
    Thứ Đầu Tiên Bunny ghost anh em không muốn mình bị lộ hình thì có thể làm như cách sau:
    Giữ Ctrl + nút lùi! và nhấn nhịp nhảy từng nhịp.
    Nhảy từ cao xuống không gây tiếng và mất máu:
    anh em căn khi nào gần chạm đất thì nhanh tay nhấn nhảy nhé
    Thứ 2 Bunny lên thùng

1/Thùng ở chỗ cửa sổ gần xe phát sóng map trạm phát sóng
    anh em đi sát thùng
    bước 1: giữ phím tiến + ấn nhảy bình thường (K ngồi)
    bước 2: khi gần chạm đất anh em ấn nhảy 1 cái nữa nhưng đồng thời ấn gồi là thành công
    *** anh em quen rồi có thể nhảy từ xa mà vẫn kô mất đà
    2/Thùng cao ở khu B map trạm phát sóng có 2 cái thùng chồng lên nhau! nhảy lên thùng 1 cái cũng vậy. Hay anh em cũng bảo nóc hoàng lăng
    bước 1: Đi ảo (Tức là người ta thấy mình bước chân mà không thấy di chuyển (rất hữu dụng lừa gà khi chơi chế độ đấu dao. Nó tưởng mình lag) anh em giữ cùng 2 nút Tiến Và Lùi cũng như ngược lại trái phải
    bước 2: Đến sát thùng cao đó đi ảo Tiến + Lùi (giữ nguyên đi ảo) nhảy từng phát 1. Lưu ý k phải ngồi! cứ đứng im mà nhảy!. Không nhảy cuống lên! 2s 1 nhảy.
    **** anh em lưu í vẫn đi ảo trong khi nhảy nhé.
    1/ move ảo (Chắc gọi là vậy)
    anh em giữ nút tiến và lùi sau đó Nhấn sang trái sang phải như bình thường. Và Chân Nó chạy ảo ảo. Phần trên rẩn quay về đối thủ còn phần chân lại quay 1 góc 90 độ. ( chơi ngã 4 hs rất ok)
    Ưu điểm: Làm khó hs hơn theo mình là vậy
    2/ chạy ngựa ^^!
    bà con chạy ngang giữ phím trái or phải rồi ấn liên tiếp lên or xuống. đối phương sẽ nghe tưởng tượng rất nhiều kẻ địch. dễ dàng gạt người chơi khi chơi c4 + đi như vậy nhanh hơn 1 xíu nữa
    Cái thứ 3 tớ đề cập Là kinh nghiệp snip của bản thân ^^! Việc này tuy non nhưng có thể nói cho mấy người mới mớim tập chơi cf. ^^! tiến ra ngã quẹo là nhảy ra bật tâm bắn 1 phát. hên xui chẳng may có người đang ở đó. người đó ngục sẽ bảo ta hack. nhưng ko sao. ta ko hack là đc. Tốc độ chuột mình để Khoảng 15 và tốc độ ngắm 10. ( tốc độ ngắm 10 để thế chuột khi bắn cho nó dễ trúng)
    Hết củm ơn bà con đã tìm hiểu. bà con bỏ quá cho thiếu sót của em. củm ơn các thím

...
    ktscongtran thích bài viết này
  2. accountantvs

accountantvs Banned

Cái này cugx tiện, tiết kiệm đc khá nhiều thời gian

Ủng hộ diễn đàn