Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm sao để tự thiết kế đc 1 theme đơn giản cho Blogspot?

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi thuanpks, 10/9/17.

Lượt xem: 5,431

1. thuanpks Mới đăng kí

mọi người cho hỏi là sao để tạo đc 1 theme đơn giản như này ạ. nhất là cách bố trí bài viết theo từng chuyên mục bài viết ở trang chủ ý à . link demo đây ạ :
    Code:
    http://bietthuxyz.blogspot.com

...
  2. Phan Ngọc Phương Thy

Phan Ngọc Phương Thy Mới đăng kí

Trông đơn giản chứ để tạo ra được 1 web như vậy bạn phải học sơ qua về thiết kế web đấy, nói tóm lại phải học nhiều thứ, cũng mất thời gian đấy

Bạn cứ search trên mạng học cách thiết kế web xem, chứ kiến thức để tạo ra cái này nhiều lắm chắc không ai ở đây chỉ hết được trong 1 lần đâu.
    thuanpks thích bài viết này
  3. thuanpks

thuanpks Mới đăng kí

bạn ơi. bạn có thể sửa cho mình lỗi theme này đc k. nó bị lỗi .mà mk k tìm ra
  4. Phan Ngọc Phương Thy

Phan Ngọc Phương Thy Mới đăng kí

Hic thiết kế web thì mình cũng đang học trên mạng đây bạn, chứ mình chưa thạo.

Mình thấy cũng cái theme bạn đưa cũng đâu có lỗi gì, bị cái chưa gắn link, gắn hình ảnh và nội dung bài viết thôi, và cả thiết kế còn hơi đơn điệu chưa trau chuốt. Cũng có thể là mình còn gà mờ nên chưa thấy lỗi.
  5. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 23/11/17

Ủng hộ diễn đàn