Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Làm thế nào để thể hiện mình đang ở trang đó trong ASP.NET

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi vhquocminhit, 7/1/13.

Lượt xem: 2,353

1. vhquocminhit Thành viên cấp 2

Mình chẳng biết viết cái tiêu đề như thế nào cho mấy bạn dễ hiểu nữa.
    Ý mình muốn hỏi ở đây là: ví dụ như 4rum.vietdesigner.net thì khi mình click vào Diễn Đàn thì khi ta đang ở trang diễn đàn cái chữ nó hiện màu đỏ. Hoặc khi mình kick vào mấy trang khác thì củng như vậy. Nó giúp ta biết là ta đang ở trang đó.
    Nếu trong Php thì mình làm được, nhưng bây giờ mình đang học ASP.NET mình không biết phải làm thế nào để được như vậy. Các thánh giúp em với ạ

...
  2. Nguyễn Lưu Thanh Bình

Nguyễn Lưu Thanh Bình Thành viên cấp 1

Dùng control SiteMapPath sẽ giúp bạn giải quyết được vấn đề này... control này nằm trong tab Navigation của toolbox... :)
  3. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

tks bạn nhé. Mình muốn TUT lại giao diện cho nó đẹp bằng HTML+JQuery+CSS, không biết control này có làm được việc đó không bạn nhỉ.
  4. Nguyễn Lưu Thanh Bình

Được bạn ah... các control ASP.NET đều có thể tút lại bằng CSS, còn JQuery thì mình chưa thử bao giờ... nhưng mình nghĩ là được...!!! :)
    vhquocminhit thích bài viết này
  5. vhquocminhit

Cảm ơn bạn nhé. Mình sẽ thử xem sao :)
  6. vhquocminhit

àh, Khi nào mình hoàn thiện đồ án. Bạn có thể xem đồ án của mình thế nào và góp ý dùm mình đc kô :)
  7. Nguyễn Lưu Thanh Bình

Cũng được!!!hj... bạn có thể liên lạc với mình qua FB hoặc email..hj
    facebook.com/nguyenluuthanhbinh
    nguyenluuthanhbinh@gmail.com
  8. vhquocminhit

cảm ơn bạn nhé. Mình sẽ liên lạc qa gmail của bạn :) add face mình nhé :) face mình là AloPicasso

Ủng hộ diễn đàn