Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lần đầu đụng tới PS góp ý em với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyenvuHD, 22/1/14.

Lượt xem: 1,816

1. nguyenvuHD Thành viên cấp 2

Mới đụng vào PS nên các cụ góp ý cho cháu với .

...
    vosonglinh thích bài viết này
  2. karthus

karthus Thành viên cấp 2

chủ thể mờ theo bối cảnh này bạn. bức 1 nên giảm màu sắc hậu cảnh đi, hơi chói mắt.
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

cụ thể là bác mần cái j :-?
  4. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

cụ thể là em mới biết chỉnh màu ảnh thôi mà bác. Tay nghề còn rất kém .
  5. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Đùa, vậy sao có thể làm thành viên cấp 2 đc hay zậy :3
  6. Đỗ Minh

Đỗ Minh Thành viên cấp 1

. Hình như bác mới chỉ chú trọng đến việc làm ánh sáng ảo diệu cho cái máy ảnh và cái vòng chứ chưa thực sự để ý đến mod hay blend màu cả. Đối vs những tấm ntn thì bác ko nên làm ánh sáng kiểu đấy làm mất đi điểm nhấn của bức ảnh mà thay vào đó bác nên tập trung blend màu nhiều hơn.
    . Em đang còn cùi nên chỉ biết nx vậy thôi ko biết đúng ko
  7. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

cụ thể là em mới tập chỉnh màu bác ạ. E mới biết sài p,s nên bác thông cảm cho em ạ.
  8. karthus

karthus Thành viên cấp 2

Katy2309 cấp thành viên với tay nghề ảnh hưởng đến nhau à.
  9. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

karthus nhưng k thể là mới đụng lần đầu :|
  10. karthus

karthus Thành viên cấp 2

nick cũ mình thành viên cấp 3 mà tay nghề có ra cái gì đâu, đã thế thành viên cấp 3 rồi mà mới post bài lần đầu và sai box->bị ban. Làm lâu tới mức thuần thục và hiểu ý nghĩa các bước làm( dĩ nhiên là có cả con mắt thẩm mĩ nữa) lúc đó mới gọi là lên tay và lúc đó số sản phẩm+ số bài post không phải nhỏ, lúc này chắc gì thành viên cấp 1,2,3 đã có thể có được.
    Katy2309 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn