Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Logo đầu tiên... Nhờ các bác giúp em nên chọn cái nào?

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Konoko, 14/7/14.

Lượt xem: 2,268

1. Konoko Thành viên cấp 2

Tình hình là có cái bài tập trên lớp, thầy nói là không được sử dụng gradient nên em sửa lại thành dạng flat như ở bên trái với ở giữa, em đang phân vân không biết chọn cái nào?
    Hoặc bác nào có ý kiến nào khác hay hơn không cứ góp ý cho em để hoàn thiện ạ.
    Em mới là chim tập bay trong lĩnh vực này thôi, nên rất mong được mọi người góp ý. Chân thành cám ơn các bác. :D
    Phác thảo: [​IMG]
    Fill màu:

...
    Phạm Hữu DưFMP thích bài viết này.
  2. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Em ưng nhất cái ở giữa, không biết có được chưa nữa. :Pudency:
  3. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

e thấy nó không đẹp á bác
    rồi cái phần chân của đường thằng với hình tròn cho nó liền nhau luôn á, chứ thấy thừa ra 1 miếng đó á, :D
  4. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Gấu Mập Nếu cho nó liền nhau người ta sẽ nghĩ ngay đến logo của beats bạn à.
  5. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

mấy cái vòng tròn đó là tỉ lệ vàng gì đó hả bác
  6. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

mình thấy thích logo thứ 3..! :)

Ủng hộ diễn đàn