Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[LOGO] Thiết kế logo công ty điện thoại.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi LongTran-Design, 11/3/14.

Lượt xem: 3,049

1. LongTran-Design Thành viên cấp 1

Đây là logo mình thiết kế cho công ty điện thoại của bạn, và đang có hướng làm luôn đề tài tốt nghiệp của mình, các bác xem và cứ nhận xét thoải mái nhé.

...
  2. HoangGiang731989

HoangGiang731989 Thành viên cấp 1

Đẹp đấy, nhưng theo mình chỉ nên tối đa là 2 hàng thôi
  3. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Nhìn giống sonny ericsion nhỉ :D
  4. karthus

karthus Thành viên cấp 2

mình chưa ưng cái phần quả cầu lắm.
  5. LongTran-Design

LongTran-Design Thành viên cấp 1

6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

mình thấy thế này, cái phần quả cầu bạn thấy chưa ưng có lẽ là vì phần nổi lên làm các nét nhọn quá sắc và không ôm lấy quả cầu. Bác thử sửa lại chỗ đó xem
  7. nhungdesign0211

nhungdesign0211 Mới đăng kí

Logo phần vừa là chữ E vừa là chữ Z đó, cần trau chuốt, và thể hiện độ "3d" của nó rõ ràng hơn...
  8. nguyenvantai

nguyenvantai Thành viên cấp 2

quả cầu sáng 1 đằng, chữ bạc bọc ở ngoài sáng 1 nẻo
  9. Thiên Tiên

Thiên Tiên Thành viên cấp 1

Mình thì mình chỉ hỏi vì sao bạn chọn trắng và màu đỏ về thương hiệu mobile này????
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn