Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi khi cài đặt PTS CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ring Sha, 21/6/15.

Lượt xem: 1,773

1. Ring Sha Mới đăng kí

em dùng pts cs6 cờ rắc được một thời gian thì nó hiện lên như thế này các bác ạ :(
    giờ gỡ ra cài lại cả bản full lẫn portable đều bị như thế này mà không biết làm thế nào nữa, mặc dù đã thử mọi cách tìm được trên 4rum
    mong các bác giúp đỡ :(

...
  2. Phương Hoa Nguyễn

Phương Hoa Nguyễn Thành viên cấp 1

Bạn thử cài lại win xem sao :D
    Ring Sha thích bài viết này
  3. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

tải lại bản full mà cài và win xp chỉ dùng từ cs5 trở xuống :v
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

cách tốt nhất là cài lại win
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình từng bị 1 lần như thế, nhưng phải ghost lại máy, dùng cả IObit Uninstaller và cleaner cũng không được.
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/6/15
    Ring Shatranvan.muon thích bài viết này.
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@hatay1712 : Hok nên thử IObit, hoặc các thử gở chương trình bình thường làm gì, sẽ bị hư danh sách xóa của Adobe Cleaner Tool, Adobe sẽ hok hiện 1 số danh mục Regisited nữa, các bạn đừng làm gì hết, giữ nguyên hiện trường, làm 1 phát Adobe Cleaner Tool, nó sẽ quét dc đầy đủ các sản phẩm Adobe, và Registed còn sót trong máy, sẽ làm sạch dc, sau đó, là khởi động PC, sẽ tốt hơn thử tùm lum, lum tùm lây luôn, sau mần ăn dc.
    Hồng SơnRing Sha thích bài viết này.
  7. Ring Sha

Ring Sha Mới đăng kí

nhưng em dùng cs6 nửa năm nay có sao đâu mà, tự dưng lại bị thế này :(
    các bác tư vấn luôn hộ em xem cài lên win nào thì hợp, máy em cùi gần chết :v
  8. Ring Sha

Ring Sha Mới đăng kí

9. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Ở đây, 90% (thêm mình vào thì 91%) là máy cùi ! ha ha ! :))
    Máy cùi mới cần chạy Windows 7 ! cho nó có thể đọc dc file lớn, "Memory "sẽ" can read it", còn chuyện nữa năm nay chưa bị, thì là do bạn chưa xài hết các chức năng nặng ký, còn chịu nỗi dc ít ít, nên chưa bị, khi bạn nhấn tùm lum, 1 số chức năng bơm lên nặng quá, sẽ xãy ra 32 bit "Memory could not read it", thì bảng đó đó, đã nói lên RAM Memory hok đọc dc đó.

Còn chuyện cài lại Windows, thì chắn chắn là chạy dc, mà cài lại Win, thì hok có gì phải lập topic hỏi cách khắc phục cả, sẽ chạy ngon lành.
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/6/15
    Ring ShaHồng Sơn thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn