Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi không gỡ được chrome !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Viễn Huỳnh, 30/7/15.

Lượt xem: 3,506

1. Viễn Huỳnh Mới đăng kí

Hiện giờ mình muốn gỡ chrome ra khỏi máy mà xuất hiện cửa sổ này !
    Xóa tùm lum vẫn không gỡ được chrome.
    Ai đã từng bị lỗi này hướng dẫn cho mình biết với !
    Cảm ơn !

...
  2. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Dạ thưa chủ thớt thông báo đó bằng tiếng việt, nó kêu chủ thớt tắt hết trang web chạy trên trình duyệt rồi mới delete được
    Viễn Huỳnh thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mở Task Manager lên xem có file nào của thằng Chrome đang chạy ngầm ko thì tắt hết nó đi. Nếu ko xóa được thủ công bằng công cụ có sẵn của windows thì download Revo Uninstaller hoặc Your Uninstaller về để nó gỡ toàn bộ nhé thớt.
  4. Viễn Huỳnh

Viễn Huỳnh Mới đăng kí

dienbinh tắt hết rồi ! trong task manager tắt luôn nhưng vẫn không gỡ được !
    Dù Kun VietDesigner mình dung Ccleaner nó cũng báo vậy ! để mình thử mấy cái kia !
    tks hai bác !
  5. Viễn Huỳnh

Viễn Huỳnh Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner mình dùng Your Uninstaller gỡ được rồi ! tks bác nhiều !
    chúc bác sức khỏe ! ahaha
  6. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Mở Task Manager lên xem có file nào của thằng Chrome đang chạy ngầm ko
  7. Viễn Huỳnh

Viễn Huỳnh Mới đăng kí

abc xyz có nhưng end vẫn không được !
    nhưng em fix được rồi ! cảm ơn anh
    abc xyz thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn