Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Lỗi này là sao pro nào giúp em với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Huỳnh PC, 15/4/13.

Lượt xem: 5,026

1. Huỳnh PC Thành viên cấp 1

Lỗi này là sao hả các bác, bảo e cách khắc phục được không ạ, đặc biệt là bị khi dùng plus in

...
  2. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Hình như ram không đủ?
  3. Hà Bị

Hà Bị Thành viên cấp 1

cài lại bản pts khác đi, có thế do bản đó nawgj quá với máy của bạn làm nó đơ lòi :D
  4. Huỳnh PC

Huỳnh PC Thành viên cấp 1

EM cũng nghỉ là ram khong đủ @@
  5. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Có thể bản PS đó không ổn định nên bị lỗi, bác cài bản khác di xem sao.
    Hà Bị thích bài viết này
  6. Huỳnh PC

e không nghĩ là tại bản photoshop này @@
  7. MaSK

MaSK Mới đăng kí

Có thể do bản PTS đó, tải bản khác đi
  8. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Lỗi này là nó bảo bạn phải đóng pts lại ko được sử dụng nữa =))
  9. Huỳnh PC

em biết là thế rồi nhưng mà do đâu ý chứ @@
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Win7 rất hay gặp lỗi này trong Ps. Và đây là lỗi RAM ko đủ. Nếu là Cs6 nó sẽ tự động Recovery lại :).
    Hải Trang thích bài viết này
  11. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

chia buồn với em là xài cs5 =))
    a vừa mới bị,làm giúp bác kia cái hình thêm chym vào ,a làm ảnh động lên tới 378 layer,lúc lưu lại nó bị vậy luôn,cứ tưởng là nhấn nút thoát phần mềm xong là sẽ mất,ai nghờ mở lên đợi 1 tý nó tự phục hồi lại =)) quá đã so với quy định

cái này là do máy e ram sử lý không nổi nên Treo pts thôi .rút kinh nguyệt lần sau vừa làm vừa lưu nhé .
  12. One One

One One Thành viên cấp 1

Thi thoảng máy e mới bị như thế này ^^
  13. Lâm Tiến Lộc

Lâm Tiến Lộc Thành viên cấp 2

Máy mình cũng thỉnh thoảng bị như thế này, kiểu này có khi đầu tư thêm que ram 2Gb nữa thôi
  14. Ashily

Ashily Thành viên cấp 1

E bị cái này k fải ở pts mà là ở gg chrome cả skype cơ. K fải lqan j đến ram đâu các bác ạ virus đó e bị rùi mờ T,T
  15. Thanh Xuân

Thanh Xuân Mới đăng kí

Lỗi do không đủ ram thôi mà. Bạn cài lại nhẹ hơn đi.Có phải máy bạn ram 1g?:-ss
    Mình thấy máy mình vừa dùng Ps Cs5 vừa dùng Ai Cs5 xong nó chỉ hơn chậm thôi chứ không có tình trạng như vậy. cho dù mình sử lý file ảnh tương đối năng.
  16. quynhkt27

quynhkt27 Thành viên cấp 1

Virut gì hả bạn -_-
    Nếu có thể bạn bật task manager lên kiểm tra cái nào ngốn ram thì tắt đi coi có bị gì ko :3
    vân crazyyy thích bài viết này
  17. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

trunghieu0726 thích bài viết này
  18. quynhkt27

quynhkt27 Thành viên cấp 1

Thớt mới mở background chưa làm gì đã dính rồi...quá nhọ :D
  19. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Vote up lên CS6 nhá :D
    còn ko thì cứ up RAM đã :P
  20. Scop_rti

Scop_rti Thành viên cấp 1

Lỗi này là card màn hình ko đủ bộ nhớ. chắc bạn đang chạy trên card onboard ?

Ủng hộ diễn đàn