Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Manip ] The New Century !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 24/10/12.

Lượt xem: 2,409

1. Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Trong lúc làm thì ko thấy gì hết , làm xong thì mới thấy vô số lỗi ! Các bạn vui lòng góp ý thật tình vào nha , mình chân thành cảm ơn ! :)

...
    TONE.Rs thích bài viết này
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Ừkm, nhìn tổng quan thì khá đẹp, vẫn có 1 số lỗi to oành thế này:/
    Góc ghép của tượng nữ thần tự do chưa chuẩn, so sánh chân bức tượng vs mặt biển sẽ rõ
    Shadow ko ổn !
    Vs cả bạn cắt quá lố, trong bức tượng ko hề có cái lỗ ở bên trong thế kia đâu, tại góc nhìn này thì phía bên đó sẽ là mảnh vải áo của LoUSA
    Le DangDX_Degeneration thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình chủ yếu muốn đưa tất cả và cùng một tông màu u ám !
    Và mình nghĩ nên làm cho '' bà ta '' tàn tạ thêm chút nữa có lẽ sẽ ấn tượng hơn !
    Thanks bạn !
    TONE.Rs thích bài viết này
  4. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Mình thích trí tưởng tượng của bạn. Có thể nó không phải hoàn mĩ nhưng là có đầu óc phong phú. Mọi thứ đến từ những suy nghĩ. Đừng để ý vặt vãnh quá. Dần dần rồi mọi thứ bạn làm sẻ được hoàn thiện và đẹp hơn. Cố gắng phát huy và nuôi dưỡng nó nhé
    DX_Degeneration thích bài viết này
  5. tienlx

tienlx Thành viên cấp 2

ý tưởng có vẻ hay đó, nhưng mà làm chưa đạt được vs ý bạn đúng kô, cái lỗ to quá vậy :))
    DX_Degeneration thích bài viết này
  6. Thiên Ma

Thanks bạn nhìu ! :D
  7. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

mình nghĩ bạn muốn bức tượng tàn tạ thì làm sứt 1 miếng có vẻ hay hơn là thủng 1 lỗ :)
    Le DangDX_Degeneration thích bài viết này.
  8. Thiên Ma

Tại vì mình nghĩ thủng 1 lỗ sẽ trông thấy được phía bên kia sẽ ngộ hơn ! :D

Ủng hộ diễn đàn