Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] "Trung thu" (Tác phẩm đầu tay mong mọi người góp ý)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kaiii 189, 29/8/14.

Lượt xem: 2,635

1. Kaiii 189 Thành viên cấp 1

(Tác phẩm đầu tay mong mọi người góp ý)

...
    DuonqLegend, Cái Bô Trôllconmeohen thích bài viết này.
  2. Noctune

Noctune Thành viên cấp 1

=)) Lăn lộn mất thôi. Bác đâu cần phải để cả quả mặt trăng như thế.
    Kaiii 189 thích bài viết này
  3. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

Nhìn cứ ảo ảo thế nào ấy :D
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Đẹp đó chứ,bạn đầu tư thêm stock nữa thì tốt,mặt trăng bạn đổi màu # chứ màu đỏ như sao hỏa vậy
  5. cuong030

cuong030 Banned

đẹp quá, đáng để học hỏi, có ai chỉ mình làm không(*)(*)(*)(*)
  6. Kaiii 189

Kaiii 189 Thành viên cấp 1

Noctune cơ mà nhìn nguyên cái mẹt trăng trong vũ trụ mà, crop thử nhìn ảo lắm
    mylove29 bác nói thế thì lần sao làm sao em làm tốt hơn đc, cứ chỉ thẳng ra, gạch đá em nhận :3

Giờ mới phát hiện hình như mặt trăng mình để sáng tối lẫn lộn rồi, phần đáy lại sáng hơn trong khi khuất mặt trời @@!
  7. xaydungsonha.com

xaydungsonha.com Mới đăng kí

trông con trâu ảo thế :v
  8. Kaiii 189

conmeohen cám ơn bạn góp ý, tại lúc làm nhìn toàn cục nó cứ xanh xanh nhàm nhàm, mình quất luôn cho em nó màu nóng...
  9. Kaiii 189

xaydungsonha.com cái stock nhìn đã ảo rồi bác ah, em nhìn mãi cũng chỉ có 2 chân nên em cố lấy mây che cho nó đỡ vã

DuonqLegend thích bài viết này
  10. DuonqLegend

DuonqLegend Thành viên cấp 2

đẹp đấy bác. đầu tay được như này là cũng được r
  11. Kaiii 189

cuong030 thật ra cái hình này cũng đơn giản thôi bạn, mình chỉ ghép 4 cái stock lại, vài brush mây
    xử lý cái cây đa thì hơi lâu, mình dùng 3 plugin Topaz ReMask, Clariy, Clean
    không có nhiều hàm lượng kỹ thuật lắm, tại mình cũng chỉ mới tự học pts được 2, 3 tháng nay thôi
  12. Trần Mai

Trần Mai Thành viên cấp 1

ý tưởng khá tuyệt bạn ạ! :D đầu tư thêm coloring vào mặt trăng là đc :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn