Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Máy ảnh Sony Cyber-shot 7.2 Mega Pixel

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi ndhuy, 18/7/13.

Lượt xem: 4,890

1. ndhuy Thành viên cấp 2

Hiện nay mình có 1 cái máy ảnh Sony Cyber-shot 7.2 MP. Vấn đề ở đây là mình chụp hình = máy này bị mờ, hạt, rung và hay bị nhòe nét. Mình cần sự tư vấn của mọi người để giúp mình chụp được những tấm ảnh tốt hơn và trên hết là mình muốn biết liệu máy mình đã chụp đẹp hết mức có thể chưa. Thanks các bạn trước.
    Đây là 1 số ảnh mình chụp = máy

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
  2. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

Buồn cười, trời càng tối máy chụp càng chậm,máy đời cổ thì ko có chống rung,mà ko chống rung thì nó nhòe là đúng rồi,tối thế này mà auto thì thời gian chụp có nhanh cũng nửa giây, trong nửa giây máy có chống rung ngon kia còn khó mà chống rung đc chứ đừng nói máy compact, chụp ban ngày trời nắng xem còn bị ko
    ndhuy thích bài viết này
  3. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

Mình thấy máy của bạn màu rất ổn đấy chứ, vấn đề là thiếu cái tripod thôi :D Bạn lợi dụng các bề mặt phẳng cố định đặt máy chụp cũng bớt rung đó :)
    ndhuy thích bài viết này
  4. ndhuy

ndhuy Thành viên cấp 2

thank các bác đã góp ý

Ủng hộ diễn đàn