Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong có người giúp đỡ mình, 1 người chưa biết chụp ảnh :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Annie1411, 8/5/13.

Lượt xem: 2,073

1. Annie1411 Thành viên cấp 1

xin chào mọi người mình mới biết về ngàh đồ họa mới đây thoy ạk :) và mình rất thix và quyết định theo ngàh này, riêg về PTS thì mìh cũg pít đc 1 ít chứ pên chụp hình thì nói that mìh ko pit j cả chỉ là mới đọc wa lý thuyết thoy ạk, mìh đag cần có ai đó chỉ mình về cách chỉnh và cách chụp, chỉ cần cho mìh đy theo để xem và học hỏi thoy thì mìh cũg cám ơn lắm ròy :( nha mìh ở q8, tphcm hy vọg sẽ có ai đó giúp mìh ... thanks all

...
  2. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

Dồ họa thì có liên quan gì đến DSLR nhỉ pác nhầm sang nhiếp ảnh chăng ! I-)
  3. Annie1411

Annie1411 Thành viên cấp 1

àk vâg tại mìh cứ tuog là đồ họa là nói chug pên chụp hìh lun :) thanks pạn
  4. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Trên máy ảnh thường có nút chụp đó bạn.
  5. Annie1411

Annie1411 Thành viên cấp 1

Crz :) mìh thật lòg nhờ vả, níu pạn hok mún jup thì xin cũg đừg troll mìh thanks pạn ^^ hỳ
  6. Than tổ ong

Than tổ ong Banned

Cho mình hỏi máy bạn bị hỏng mất phím chữ " i " à?sao bạn cứ thôy với rồy
    "níu pạn hok mún jup...".Đừng mang kiểu ngôn ngữ tuổi teen vào đây vậy chứ
    sonhaieu thích bài viết này
  7. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

góp ý chủ thớt là nếu có thể thì hãy tôn trọng tiếng việt 1 tí, đọc đau cái đầu quá :D
    Còn chuyện chụp thì việc đầu tiên là phải có máy, không gì thực tế bằng con mắt nhìn qua khung ngắm. Khi chưa định hình được khung của tấm ảnh thì có chỉ thế nào cũng chỉ là mớ giấy lộn. Học luôn đi cùng hành như thịt chó thì luôn phải có mắm tôm >:)
    Thiên Ma thích bài viết này
  8. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Ai nói đồ họa là ko liên quan tới chụp hình nhỉ?
  9. Jucker

Jucker Thành viên cấp 2

:) Câu hỏi của bạn chung chung quá. Nhưng theo mình bạn cứ tự tìm hiểu bằng tài liệu trên internet, sau đó tham gia các hội nhóm ^^ Cần hỏi gì thì vào topic của mình nhé. Mình sẽ giúp đỡ. NHưng chỉ giải đáp câu hỏi rõ ràng về 1 vấn đề nhá, hỏi rộng quá là chịu không type được đâu hehe.
    http://forum.vietdesigner.net/threa...-va-cac-van-de-lien-quan-den-nhiep-anh.23364/

Ủng hộ diễn đàn